Suggest Mình muốn toàn quyền chỉnh sửa topic

Status
Not open for further replies.

PaddyVu2

Senior
Reactions
139
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại khoản PaddyVu1 của mình đã expired,hỏi bác Shin thì bác ấy lại ko sp qua paypal mà mình lại ko dùng Perfect money nên lại chả biết phải làm sao.
Mình có cái topic này: https://mmo4me.com/threads/newbie-5...translate-sang-viet-or-english-de-doc.297027/
Mình nhờ mod or admin giúp mình chuyển nhượng quyền cho mình ạ
Nếu đc thì chuyển nốt cho mình cái topic này luôn ạ : https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-voi-get-paid.294484/
@Shin @dinhnguyen2014 @talegas

Last edited:
Nếu muốn nhanh có ng bán luôn acc PM veri đấy :D.

Chơi MMO thì cũng nên lập cái PM chứ. Cái gì cũng phải có trình tự của nó chứ sao nóng vội được :rolleyes:
cho xin topic bán acc pm verify đi cậu

Upvote 0
đây đang nghèo có nên không đổi sang bán acc PM ver nhỉ :oops:

Upvote 0
Vậy bây giờ bạn tiếp tục sử dụng acc đang comment trong topic này nhé.
Nếu ko có ý kiến khác mình sẽ close topic này.
Cảm ơn bạn,
Ý kiến của mình là như tít thôi :D cái topic đang ngon lành tự dưng hết hạn :confused:

Upvote 0
Ý kiến của mình là như tít thôi :D cái topic đang ngon lành tự dưng hết hạn :confused:
topic bạn ngon thì bạn veri acc là xong có gì mà xoắn, đầy chỗ bạn có thể mua được PM

Upvote 0
:D khó. không biết việc này có làm được ko, nếu làm được thì chỉ có admin làm được, rồi còn phải xác định bạn là acc kia. --> tốn thời gian cho 1 người không muốn tuân thủ quy định của forum. ra rules là để mọi người tuân thủ mà :D

Upvote 0
Có 2 giải pháp cho cậu:
  1. Xài acc mới và bị ban acc cũ, topic vẫn giữ nguyên chủ cũ, tự acc mới vào làm gì thì làm.
  2. Nộp phí acc cũ và ban acc mới
Việc set acc mới làm chủ topic kia liên quan tới database, là fải truy cập vào db và làm tay đổi id từ từ,.. blah blah. @Shin sẽ ko làm đâu, xin hứa. Acc cũ mình còn mất tất cả số likes khi mình tìm dc acc cũ hơn mà =)).

Chọn liền 2 phương án nhé.

Upvote 0
Có 2 giải pháp cho cậu:
  1. Xài acc mới và bị ban acc cũ, topic vẫn giữ nguyên chủ cũ, tự acc mới vào làm gì thì làm.
  2. Nộp phí acc cũ và ban acc mới
Việc set acc mới làm chủ topic kia liên quan tới database, là fải truy cập vào db và làm tay đổi id từ từ,.. blah blah. @Shin sẽ ko làm đâu, xin hứa. Acc cũ mình còn mất tất cả số likes khi mình tìm dc acc cũ hơn mà =)).

Chọn liền 2 phương án nhé.
Cho mình chọn cái 1 nha,ko xài PM nên cũng chả quan tâm nó :D
p/s : xác định sẽ có paddyvu3 4 5 6 và vài cái topic như này haha :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786