Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .

PaddyVu1

Banned
Reactions
74
MR
0.000
Site này nó cũng có lâu rồi mà minh cũng chưa có thời gian nghiên cứu,đc bữa rảnh rỗi vô đăng ký,làm thử trong 3 ngày,mỗi ngày 20',và đây là thành quả sau 1h :)
Link ref đăng ký: http://www.ba-click.com/?ref=thuchi279
P/s: Tình hình mình đã có hơn 63 ref nên càng nhiều càng vô tác dụng,mọi người ref sang bên chị mình nhé :)
Proof:

Mình chỉ có mỗi proof này thôi vì mình cũng mới chơi thử :p
Yêu cầu:Khi đăng kí cần xài HSS ELITE (crack cũng đc nhưng hình như chưa có phiên bản đó) sau đó fake sang Pháp.Từ đó trở đi bạn có thể login bằng ip US.Site thanh toán trong 7 ngày,sau ngày thứ 7 họ sẽ gửi cho bạn 1 email có dạng thế này:

Bạn cần phải reply lại họ,2 ngày sau đó tiền sẽ đc pending trong paypal của bạn để chờ bạn accept,bạn chọn decline thì mình ko giải quyết vấn đề này :D
P/S 1: TUYỆT ĐỐI KO ĐC LOG BẰNG IP VN,HỌ BAN MÌNH KO CHỊU TRÁCH NHIỆM
P/S 2: NGHIÊM CẤM PRO VÀO PHÁ SITE,NEWBIE NHƯ MÌNH SẼ KO CÒN GÌ ĐỂ HÚP CHÁO HẾT :(
P/S 3: AI VÀO PHÁ BỊ TRỜI ĐÁNH CHẾT TƯƠI NHÁ :rolleyes:
Nhiệm vụ của các bạn là: Chỉ cần đăng ký theo site họ đưa ra,trả lời vài ba câu hỏi,nói chung cứ ít nhất 3 cái yes,mấy cái yes nào mà lại thêm 1 đống thông tin cần điền thì chọn no :D
VD: mmo4me bảo bạn phải đăng kí 1 tài khoản youtube,khi bạn đăng kí xong thì bạn sẽ đc 1 số tiền tương ứng ;)
P/S 4: Bạn cần dùng chính email bạn đăng ký với 3-click để đăng kí vào các partner khác của họ,mình ko chịu trách nhiệm việc bạn dùng email fake để đăng ký
________________________________________________________________________________________
Một bật mí nho nhỏ người được hưởng ref sẽ có lợi hơn rất nhiều so với member thường đó là :
Payment chỉ còn 24/48h thay vì 7 days
Số coins để đạt 5$ sẽ ít đi đặc biệt nếu rút ở mốc 20$
http://ba-click.com/parrainage.php#rangs

UPDATE:

Fake sang nước Pháp để đăng kí,còn khi đăng kí xong log out ra xong log in lại bằng ip nước Mỹ
Có mấy bác để nguyên nước Pháp bị ban thẳng cổ rồi :confused:

Last edited:
site ngon đấy. nhưng nhiệm vụ của nó là j z?

Ai còn nhớ cái topic cách đây mấy ngày giới thiệu VPS free Windows ko nhỉ. để reg 1 acc chơi h
tữ

Ai còn nhớ cái topic cách đây mấy ngày giới thiệu VPS free Windows ko nhỉ. để reg 1 acc chơi h
tữ
Khi nào bạn có link gửi mình cái link luôn nhé , Thanks :D

DÙNG PHẦN MỀM FAKE , ĐK BAN ĐẦU NÓ KHÔNG CHO US, ĐK LÚC SAU SANG IP FR THÌ NÓ BÁO 2 ACC TRÊN MÁY, CHẤM HẾT

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom