• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình làm off 2 tháng rồi... cần tìm site ồn định lâu dài!

Long

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

Trong 2 tháng vừa qua rất khó khăn tìm kiếm 1 sub tốt vì mình là new bie mà, thế nên mình đang tìm kiếm 1 nơi an toàn vì mình đã nghỉ học! Ăn cam cũng 1-2 lần rôi
:binhsua36:
Đây là yahoo của mình, vì mình ít khi vào forum lắm, sub nào còn nhu cầu tuyển mem add nick mình nha, mình tự lo HMA hoặc socks, cả 2 chiến đều đc, thks!
:binhsua168:
Yahoo!: long.shit

trên đây nhìu sub uy tín mà. Chì có điều dạo này admin uy tín ít quá. Nên sub uy tín cũng thành sub bèo ;)

Trong 2 tháng vừa qua rất khó khăn tìm kiếm 1 sub tốt vì mình là new bie mà, thế nên mình đang tìm kiếm 1 nơi an toàn vì mình đã nghỉ học! Ăn cam cũng 1-2 lần rôi
:binhsua36:
Đây là yahoo của mình, vì mình ít khi vào forum lắm, sub nào còn nhu cầu tuyển mem add nick mình nha, mình tự lo HMA hoặc socks, cả 2 chiến đều đc, thks!
:binhsua168:
Yahoo!: long.shit
nếu cậu cần có thể pm tớ ;)

Bác tamte nè, ông hoangcva, cả cậu loveland_bmt. Mình thấy mấy bác đó được đấy, cậu pm mấy ổng đi. Còn mình cũng là sup nhưng mới vào nghề thôi à, chưa nhiều kinh nghiệm như những bác đấy!!!!!

Cảm ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình! Chân thành cảm ơn lần nữa mình đã nhận đc hồi âm từ các phía!

tự lo socks - HMA --> 19k/usd chưa kể bonus :binhsua168:

Cảm ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình! Chân thành cảm ơn lần nữa mình đã nhận đc hồi âm từ các phía!
Ko có gì đâu cậu, cậu làm cho ông loveland đc đấy, mình thấy ổng bonus tốt lắm (chưa làm cho ổng, thấy status ổng khí thế quá >.<):binhsua168:

hì site nào cũng chỉ sống được khoảng 3-4 tháng thôi, offer là theo kỳ mà bạn hì. Chúc bạn sớm tìm đc sub tốt :D

Hiện nay site malo + way là ổn định nhất.Admin uy tín vs hiện nay có 1 số sup uy tín của site đó là loveland, ngocanhc4 ,tamte,hoangcva và 1 số sup khác nữa.Bạn cân nhắc xem làm cho sup nào thì tùy bạn các sup đó mình thấy đều rất uy tin. Còn mình đang làm cho sup ngocanhc4 cũng rất ok !:))

long.shit ko biết sẽ đi về đâu nhỉ. đã pm tớ và được cấp site ok.

tớ đang kiếm mem ruột đây, ai có thành ý thì pm mình nhé. yahoo: pinkk.1801

Mới ra chiến trường post bài kiếm số :D. anh em ủng hộ nhé. Thanks

Last edited by a moderator:
mình newbie PTC ăn cam nhìu quá xót ruột chuyển qua offer. Bác nào tuyển mem cho mình tham gia với ;)
bạn vào đây chọn nhé. hoặc nếu ko vào group bên mình cũng được. topic của gomcash ấy
http://mmo4vn.com/forumdisplay.php?57-Referrer

thằng long.shit được có cái miệng ăn mắm ăn muối lâu rồi ko thấy e nó lên mạng mới làm newbie được 1 tuần mà tuyển mem mới ghê :-s

ít site ổn định lắm cậu à.tất cả do admin mà thôi!.để mà đánh giá mình thấy offerwonders là site ổn định nhất!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,046
171,090
Latest member
turquoise

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom