• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
Xin chia buồn cùng bạn
hi vọng không có chuyện gì xảy ra đối với gđ bạn

Thì có tay nó mới sd computer để scam đó bạn ui.

tội cho thớt , đầu năm đã gặp mấy con nghiệt súc rồi :oops:

mình ko cso ý gì, nhưng ngày trc cũng có 1 bác lên cầu xin này nọ, sau này cũng là 1thangwf scam nốt ạ! mình ko nói chủ thread nhé

chia buồn cùng thớt! :(

Đọc xong chỉ biết nói một câu : "Chia buồn cùng bạn...". Đúng là thế giới ảo...

thôi nhé một lần xin tiền thôi. tôi nghi cậu là kieplangthang lắm. ;lại còn cái nick mới toanh nữa chứ

mình cảm ơn các bạn an ủi. mình viết bài chỉ mong hai bạn kia nghĩ tới hoàn cảnh của mình mà trả lại tiền cho mình gửi về nhà với :(

dự là yahoo tự fake tự sướng để rồi lên đây tự sự

thôi nhé một lần xin tiền thôi. tôi nghi cậu là kieplangthang lắm. ;lại còn cái nick mới toanh nữa chứ
là sao bạn. minh chỉ có mỗi tài khoản này thôi chư kieplang thang là ai vậy. mình có thể thề đọc nếu mình biết bạn kia la ai thì mình là súc sinh vô nhân tính ko phải là con người :(

trên mmo thì k bao giờ biết được thế nào. sau này cần rút kinh nghiệm. tớ bị scam vài lần mới rút ra kinh nghiệm. tất cả phả trung gian. phải vẻpphhonne nếu trung gian tự ý add nick. ^^. chia buồn.. nếu ở Hn và thật sự cần việc trên mmo thì gặp trực tiếp tớ truyền cho ít nghề:)

Mình thấy thớt đưa tiền cho người khác sao dễ dàng quá , không check yahoo cũng không vào confirm topic . Có bị scam thì thằng scam cũng không trả lại tiền đâu !!

Ai mà đánh vào lòng thương hại để xin xỏ, lừa gạt thì tội biết bao nhiêu mà kể, hại vô số người cơ nhỡ thật sự vì khi đó chẳng ai động lòng mà giúp nữa. Thiện tai, thiện tai. Hy vọng bạn không phải là người trong số đó.

cho mình hỏi ngu cái này, qua đầu thớt biết đến MMO -> BTC-e. mà biết đến mmo -> btc-e sao lại hỏi 1 câu mơ hồ vậy "trung gian là sao cậu" ???????????

Mình thấy thớt đưa tiền cho người khác sao dễ dàng quá , không check yahoo cũng không vào confirm topic . Có bị scam thì thằng scam cũng không trả lại tiền đâu !!
tại mình thấy có 10tr tiền bảo hiểm nhiều post với nhiều bạn bảo uy tín nên mình bán luôn

là sao bạn. minh chỉ có mỗi tài khoản này thôi chư kieplang thang là ai vậy. mình có thể thề đọc nếu mình biết bạn kia la ai thì mình là súc sinh vô nhân tính ko phải là con người :(
kiếp lang thang khá nổi tiếng:
bị scam được mọi người cho tiền
giao bán thận qua topic
đẻ ra tut đem bán
thu mua wmz
cuối cùng là scam :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads