SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
lần nào mod legialoc đã bắt đầu vào phần giải quyết yk như là rất ngắn gọn, xúc tích, chuẩn xác
toàn cách giải quyết mà dường như mod khác ko nghĩ ra đc

check teamwiew chứ nói thế này ko biết đâu mà lần

hỏi thật bạn là ai nick mới reg hôm nay luôn mới zữ, BTC-E đầu tư đc cái gì vậy mình ko chơi BTC nên chắc ko biết chắc là mới đây, và bạn mua BTC chắc ko phải là mới mua đây vậy sao nick bạn lại mới reg hôm nay, mình thấy Mod có team cũng ko ăn thua gì vì BTC-E gd ko có fee thì phải clone 2 nick tự biên tự diễn làm 1 cái kịch hoàn chỉnh cũng ko tốn nhiều tg lắm, đầu năm đầu tháng mình ko muốn kiếm chuyện nhưng cũng muốn nhắc các bạn có lòng hảo tâm vừa bị 1 vố của klt nên thận trọng, lòng người khó đoán, nếu có nói gì sai thì xin lỗi bạn chủ thread này nha vì mình nghĩ bạn ko phải new đâu dù rằng nick mới reg hôm nay

kiếp lang thang khá nổi tiếng:
bị scam được mọi người cho tiền
giao bán thận qua topic
đẻ ra tut đem bán
thu mua wmz
cuối cùng là scam :D
Mình cũng theo dõi vụ đó, :D. Đôi khi lòng tốt cảm thấy đặt ko đúng chỗ, bạn nhỉ
Từ ngày vào mmo cũng dính 1 quả 800k, hiểu tâm trạng thế nào khi bị scam nhưng mình nghĩ bạn @incomevn lên đây hi vọng chút lương tâm của scamer thì chẳng ích gì, thời gian đó để capt kiếm mấy xu còn hơn, log acc zô ngồi gõ 2 ngày ngủ 1 lần, 1 tuần may ra thu hồi đc ít đủ xoay sở
Mình rất đồng cảm với bạn, nhưng cái acc của bạn Today, 0 sms, 0 like mà biết tới BTC và giao dịch trung gian thì cũng khiến người khác hơi hồ nghi. Thật lòng xin lỗi nếu nói oan và bạn cảm thấy bị xúc phạm, nhưng mình đang nói những gì mình nghĩ, mong bạn thông cảm

kiếp lang thang khá nổi tiếng:
bị scam được mọi người cho tiền
giao bán thận qua topic
đẻ ra tut đem bán
thu mua wmz
cuối cùng là scam :D
cái ông ngày giao bán thận là @kieplangthang ư mới gần đây mà mình đọc mủi lòng lắm mà lại ra là đilừa à :( đúng là ko biết đâu mà lường trước

Mọi thứ đều hoàn hảo ngoại trừ 1 cái nick mới toanh :D

Mình cũng theo dõi vụ đó, :D. Đôi khi lòng tốt cảm thấy đặt ko đúng chỗ, bạn nhỉ
Từ ngày vào mmo cũng dính 1 quả 800k, hiểu tâm trạng thế nào khi bị scam nhưng mình nghĩ bạn @incomevn lên đây hi vọng chút lương tâm của scamer thì chẳng ích gì, thời gian đó để capt kiếm mấy xu còn hơn, log acc zô ngồi gõ 2 ngày ngủ 1 lần, 1 tuần may ra thu hồi đc ít đủ xoay sở
Mình rất đồng cảm với bạn, nhưng cái acc của bạn Today, 0 sms, 0 like mà biết tới BTC và giao dịch trung gian thì cũng khiến người khác hơi hồ nghi. Thật lòng xin lỗi nếu nói oan và bạn cảm thấy bị xúc phạm, nhưng mình đang nói những gì mình nghĩ, mong bạn thông cảm
chả tin ai nữa với những topic kiểu này :D chờ mob phân xử thôi

up hy vọng sẽ được trả lại tiền, mà tốt nhất bạn nên để số bank lên luôn để nó thấy gởi vào.. chia buồn cùng bạn nhé!

là sao bạn. minh chỉ có mỗi tài khoản này thôi chư kieplang thang là ai vậy. mình có thể thề đọc nếu mình biết bạn kia la ai thì mình là súc sinh vô nhân tính ko phải là con người :(

bạn có thể giải thích tại sao tài khoản bạn mới lập hôm nay ko ? Tự nhiên bị scam rôi bạn mới vào mmo reg nick à ?

@legialoc check xem thực hư thế nào? Nếu đúng như chủ pic nói 100% thì sẽ có người tốt giúp bạn, sống có đức thì tất sẽ có phúc!

cái ông ngày giao bán thận là @kieplangthang ư mới gần đây mà mình đọc mủi lòng lắm mà lại ra là đilừa à :( đúng là ko biết đâu mà lường trước

hahaha có vụ đó nữa hả :D giờ mới biết :D cũng định giúp đỡ bạn này chút, mình còn 5 cái thẻ garena định lập topic hỏi ai mua để giúp cho bạn này nếu khó khăn quá :D mà như thế này thì cẩn tắc vô áy náy :D mình cũng dính phốt gần $600 rồi, vụ này thì khó quá :D mấy trăm k cho bạn khôn lên thì cũng ko đắt đâu :D chúc bà của bạn mau khỏi bệnh :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom