SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
mình lập topic để cảnh báo mọi người với mong bạn kia trả lại cho mình tiền chứ sao các bạn ném đá mình kinh vậy

Nếu đã ngụy tạo thì sẽ có proof , mình nghĩ teamview cũng không chứng minh được gì nhiều đâu !!

Đã xong và không thấy gì cả nhưng mà có 1 số nghi vấn.

1. Máy này ở tiệm internet, và hình như đang teamview 1 máy khác, khi kết nối team vào máy kia thì bị lỗi.
2. Có thể nick yahoo mới tạo (vì logchat chỉ có chiều nay)

xong xong.ra đảo ra đảo.kịch bản quá hay.nhưng vãi thưa ko che dc mắt thánh.hoho

mình lập topic để cảnh báo mọi người với mong bạn kia trả lại cho mình tiền chứ sao các bạn ném đá mình kinh vậy
thế bạn tl giúp mình vài câu này đc ko, vì sao nick bạn mới reg hôm nay, và số btc-e kia bạn mua của ai ở đâu send $ bằng gì chụp proof lên cho mọi người xem đc ko, nếu mẹ bạn đang bịnh nếu đang ở viện " xl mình nói xui tí " thì bạn kêu mẹ chụp tấm ảnh rồi chụp cái cmnd của bạn úp lên mọi người sẽ giúp bạn nếu đó là sự thật :)

Ví dụ thế này:
Mình có 2 máy tính, máy 1 chuyên fake nick đi scam, máy 2 dùng cho nick bị hại. Cho Mod team = máy 2 thì mod phát hiện được gì không?
Bước chân vào thế giới mmo thì phải cố gắng tự bảo vệ mình thôi!!!

1. Máy này ở tiệm internet, và hình như đang teamview 1 máy khác, khi kết nối team vào máy kia thì bị lỗi.
cái gì cũng mới :eek:

Sau vụ kiếp lang thang ko còn tin được mấy bác lên đâyh than bị scam nữa ;)
Thà mang tiếng ích kỷ còn hơn mang tiếng ngu

Ví dụ thế này:
Mình có 2 máy tính, máy 1 chuyên fake nick đi scam, máy 2 dùng cho nick bị hại. Cho Mod team = máy 2 thì mod phát hiện được gì không?
Bước chân vào thế giới mmo thì phải cố gắng tự bảo vệ mình thôi!!!
cần gì phải 2 máy tính 1 máy tính 1 Smarphone đủ rồi :))

cái chữ đó có team gì đâu tại lúc cậu team đang chat với yahoo của bạn animax nên bấm chữ vào đó xong bạn kết nối thì sao mà kết nối được. Mình xin đi trông tiệm net chứ nhà mình làm gì có điều kiện để mua máy tình bạn

Cho anh ấy ra đảo lấy cảm hứng viết kịch bản khác đi Lộc

tất cả đều mới thì band nick và close topic đc rồi, quá mất dạy.

Đang mua lễ hội, kiếm bộ đồ xấu xấu với cái nón rách ra mấy chỗ đó có khi khả thi hơn đó.

Đã có kết luận , tóm lại là chả có gì cả :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week