• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Hy vọng câu nói này là thật vì lần trước kiếp lang thang cũng bảo lên đây để chia sẻ chứ ko cần sự giúp đỡ hay dựa dẫm vào ai....nhưng cuối cùng cũng mở miệng xin tiền mọi người :rolleyes:

và thằng cờ hó đó SCAM luôn tiền của người khác :D

Roll

Hero
Verified
Reactions
514
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ví dụ thế này:
Mình có 2 máy tính, máy 1 chuyên fake nick đi scam, máy 2 dùng cho nick bị hại. Cho Mod team = máy 2 thì mod phát hiện được gì không?
Bước chân vào thế giới mmo thì phải cố gắng tự bảo vệ mình thôi!!!
MaiThuy chuyên nghiệp quá đi :mad:

zunokute

Junior
Reactions
30
MR
0.106
Nếu đúng như mọi người nghi ngờ thì đây gọi là mission failed à :v tốn công fake nick chat qua chat về rồi :v thôi thì cứ cảnh báo thế :v

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Đọc xong thấy có cái màu lừa gạt !!!

Thứ 1 ko có thằng sv nào lấy tiền học phí đi mạo hiểm cả

Thứ 2 là nick mới toanh mà biết BTC-ecode, biết nhờ trung gian mà ko nhờ trung gian vào confirm topic.

Quá nhiều nghi vấn nhằm mục đích xin tiền người khác !!! Đa phần newbie đều muốn kiếm tiền mà ko cần đầu tư vốn, lần đầu tiên có người gia đình nghèo, lấy tiền học phí chơi BTC, thương bà bệnh mà vẫn ol ko chạy về thăm :). Nói thật chứ tui ko tin 1 chữ của chủ topic

Bạn chủ thớt @incomevn ơi, nếu bạn thấy mình bị ném đá ác liệt quá thì cũng đừng nên trách mọi người

Trước bạn thì có một thằng cờ hó @kieplangthang, thằng này lúc đầu cũng làm giống cậu vậy đó, rồi cũng được mọi người giúp đỡ, cuối cùng thì con cờ hó này lại đi SCAM tiền người khác,

Thế nên giờ tình cảnh của cậu hơi bị tương tự nên bị mọi người nghi ngờ thôi, nếu cậu không có mưu đồ gì thì đừng để ý những comment ném đá đó ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week