• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình cần tìm chủ của các địa chỉ ví sau đây, mọi người giúp mình với ạ, mình hứa sẽ có hậu tạ ạ, mình cám ơn rất nhiều.

Tên tele nó là gì v b

Upvote 0
này thì còn hơn cả mò kim đấy biển

Upvote 0
Chủ yếu các tổ chức bất hợp pháp mượn tiền kỹ thuật số để ẩn danh, việc này ko khác mò kim đáy bể, đến cái tk ngân hàng của thằng scam của nó cũng ko tìm dc ra nó rồi huống gì dẫy địa chỉ này, bài học.

Upvote 0
bác ơi bác cho e xin info để liên lạc ạ, hoặc bác liên nhắn tin giúp e vào số em ạ, 0352700379 ạ
Tôi chỉ có thể giúp bạn đến đây mà thôi, còn lại bạn phải tìm cách thỏa thuận với bạn quản trị của Remitano để lấy thông tin của tài khoản đó.

Upvote 0
Upvote 0
ủa từ cái địa chỉ ví cũng tìm đc người hả mọi người. mình tưởng nó ẩn danh hoàn toàn chứ?

Upvote 0
ủa từ cái địa chỉ ví cũng tìm đc người hả mọi người. mình tưởng nó ẩn danh hoàn toàn chứ?
ẩn danh nhưng nó minh bạch

Upvote 0
ví dụ đánh bạc chuyển số lượn lớn liệu có bị công an gọi ko bác
bác là chủ sòng thì mới sợ, với lại ví cá nhân ai biết của ai, bên remi là ví cty mấy ông gd nhiều thì mới biết thôi.

Upvote 0
ví dụ đánh bạc chuyển số lượn lớn liệu có bị công an gọi ko bác
Theo pháp luật Việt nam , nếu cơ quan pháp luật không sở hữu bằng chứng cụ thể như tài liệu từ Serrver mà họ đã thu giữ thì chỉ cần bạn không xác nhận hoạt động của bạn thì mọi thứ đều không ảnh hưởng gì .

Thông thường cơ quan pháp luật hay cơ quan qua điều tra sẽ lấy lời khai và tìm cách để bạn vô tình xác nhận hoạt động của minh. Nếu bạn đang gặp phải tình huống đó hãy luôn nhớ, mọi lời họ nói đều là dối trá. Bạn không nên vì những lời đe dọa như có bằng chứng cụ thể mà nhận tội. Bởi nếu đã có bằng chứng sẽ không cần xác nhận lại điều đó.

Upvote 0
Em cũng mới bị bay có hơn 15$ thôi mà tiếc lắm :((. E vừa chuyển từ binace sang metamask xong nó bay mất tiêu luôn. Chưa kịp hiện tiền bên matemask thì nó đã bị chuyển đi mất rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom