minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
chạy trên vps vultr nó báo no netword connect thì xử sao đây anh em :( hình như thằng vultr chặn cmn minegate rồi
nghe giang hồ bảo phải đổi file host mới đào đc

Em mới tham gia cộng đồng và cũng mới tìm hiểu đào được XMR trên vps được 1 tuần nay thôi. Các bác cho em hỏi chút:
- Em đăng ký tài khoản aws amazon nhưng không thấy mail thông báo gì, thẻ vẫn bị trừ tiền, và vào EC2 không được.
- Mỗi thẻ visa (master) thì đăng ký được 1 hay có thể nhiều tk aws ạ?

Khác nhau hở bạn. Trên các sàn mình chỉ thấy đồng Dash chứ không thấy Dashcoin. Mình thấy nó có cùng viết tắt là DSH cả.
2 đồng đấy khác nhau bác nhé, DSH không phải là Dashcoin đâu. Cái Đashcoin này là coin rác thôi, bác đào rồi thì cứ ôm chờ thời vậy. Biết đâu 1 ngày đẹp trời e nó lên hương :D

2 đồng đấy khác nhau bác nhé, DSH không phải là Dashcoin đâu. Cái Đashcoin này là coin rác thôi, bác đào rồi thì cứ ôm chờ thời vậy. Biết đâu 1 ngày đẹp trời e nó lên hương :D
đợi các dashcoin lên hương chắc khá lâu lun đấy, đang ôm kha kha :D

các bác cho em hỏi ngủ 1 tẹo !
Em đăng kí dc tk Azure ..nó cho 200$ và trial 1 tháng ,nhưng em tạo vài con vps với số core cao ,hơn số tiền 200$ được tặng,vậy sau khi trial hết hạn ,em có phải trả phí ko ạ (ý em là em tiêu âm ý ạ ) ?
Với lại khi đào ở vps tốc độ đào của em lúc nào cũng trên 300hs ,nhưng khi về site minergate thì lúc nào cũng lèo tèo 16,17 ...vậy là sao ạ
càm ơn các bro

Các bác xin Limit Amz chỗ nào vậy. Mình vào thử cái link Request Limit Increase thì phải điền vào mỗi loại xin limit nữa. Hok lẽ điền hết các loại hả các bác. Vậy mấy bác được F20 Full Region phải điền mấy trăm lần hả. Bác nào biết cách xin limit 1 lần rùi nó cho nhiêu thì cho không ạ. Bác nào biết giải đáp thắc mắc giúp mình với. Cảm ơn.

amz thì nó sẽ quét acc và gửi bill vào giai đoạn nào vậy anh em, nên chạy khi nào để có thể bùng đc nhiều $ nhất ak. cám ơn anh em

anh em cho hỏi tý, hôm qua test lại minergate được 1.5xmr định rút về sàn polo nhưng vào polo giờ nó có mình cái địa chỉ address ko có payment ID như trước nữa, vậy thì rút bên minergate chỉ điền mình payment address ko cần phải điền payment id đúng ko cả nhà.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom