minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Thôi mấy cha, bả ko đấy chứ ko phải thính đâu mà đớp, mồi thì ít mà cá thì đông thiệt chứ

bạn nào có code đào băng phần mềm minergate trên ubuntu mà thoát putty ra vẫn tự nó chạy không
thêm lệnh nohup trước lệnh đào là được bạn ơi

E lội hết 167 để tìm những thông tin quý giá của các pro chia sẻ. Nhưng cuối cùng cũng không lãnh ngộ đc gì để kiếm ra tiền. E thất nghiệp ở nhà có thời gian cày nhiều online nhiều. Có pro nào có thể nhận e làm công ngày kiếm tầm 5 usd mua sữa cho con e đc k ạ. Hoặc chỉ dạy e làm e chỉ cần lấy 30% trên tổng thu nhập của e thôi trong 1 năm. Đói quá lên đây mò mà mò hoài chưa ra ạ :confused::confused:

Sao mình đặt lệnh rút xong thì vào ví kiểm tra thấy có giao dịch trạng thái pending, một lát sau vào kiểm tra ở withdraw history của minergate thì nó có trạng thái sent, còn vào transaction history của ví thì cái giao dịch này bị xoá mất tiêu rồi. giờ thì balance mình cũng bị trừ về không mà ví của mình cũng chả có đồng nào luôn. Cái này là sao nhỉ? :confused:

E lội hết 167 để tìm những thông tin quý giá của các pro chia sẻ. Nhưng cuối cùng cũng không lãnh ngộ đc gì để kiếm ra tiền. E thất nghiệp ở nhà có thời gian cày nhiều online nhiều. Có pro nào có thể nhận e làm công ngày kiếm tầm 5 usd mua sữa cho con e đc k ạ. Hoặc chỉ dạy e làm e chỉ cần lấy 30% trên tổng thu nhập của e thôi trong 1 năm. Đói quá lên đây mò mà mò hoài chưa ra ạ :confused::confused:
Làm site rồi đặt quảng cáo đi bác, qua mục cpm/cpc nghiên cứu đi á.
Sau đó lấy tool click của "thachsanh8" bên mục Software/Webtool về cắm cho nó click
Mình dùng ssh inter cắm ngày cũng đc 4~5$.
Nếu may mắn thì xin vô làm it, cắm máy đào ngày cũng đc thêm chút ít

có phải lênh này ko bạn
#!/bin/bash
wget https://minergate.com/download/deb-cli
sudo dpkg -i deb-cli
nohup minergate-cli -user [email protected] -xmr
nhưng mình ấn nó báo lỗi là : ignoring input and appending output to 'nohup.out'
Cái đó đâu phải báo lỗi, nó đang chạy ngầm rồi đó bạn. Nó save cái mà bạn nhìn thấy trên màn hình vào nohup.log Bạn cứ việc tắt putty đi. Còn muốn xem nó chạy thế nào thì dùng lệnh sau "cat nohup.log" là thấy thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,674
171,746
Latest member
ROK
Back
Top Bottom