SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

qua bao bao ngày click free chỉ được 5 con rr và hầu như chỉ đủ tiền nuôi nó, nay mình đầu tư gói Lite Bronze coi sao. :(
ad cho em hỏi mình vừa thuê rr và vừa đầu tư Revenue Shares được không? thanks.

Last edited:
qua bao bao ngày click free chỉ được 5 con rr và hầu như chỉ đủ tiền nuôi nó, nay mình đầu tư gói Lite Bronze coi sao. :(
có ảnh hưởng gì đâu nhỉ? mình đang thuê rr và vừa mới dep thêm để chơi revshare đây:D

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và cùng mình phát triển, bạn cứ thuê rr và mua revshare vô tư nhé, chỉ cần không được quên nhiệm vụ là click 4 ads mỗi ngày thì ok. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền nhé.

Theo mình nghĩ nên để nó hết hạn và đề nghị admin add 3 con khác cho bạn vào. Cái script này đôi khi nó lỗi, mình cũng có test và gặp trường hợp có con không click tí nào, không có cách nào để nó click luôn

Vẫn đang theo dõi và tìm hướng khắc phục. Hy vọng sẽ sớm tìm ra hướng giải quyết trong thời gian tới. Nếu vấn đề này vẫn không giải quyết được thì phải đổi update script cao hơn.

Có nhiều add để là no cheat, vậy add này có click ko vậy add? hổm rày click sạch :eek::eek::eek:

no cheat là không phải lừa dối, chứ đâu phải ghi là cheat ads đâu,hihi.cứ click vô tư đi, khi nào gặp chữ cheat ads và trừ tiền mới là không click nhé.hihi.
dạo này avg giảm quá admin ơi, 250 ref mà click 1k8 trừ auto pay hết 1.5 rùi thêm tiền upgrade nữa thì chẳng có lời, cậu kiểm tra lại giúp nhé

Đúng rồi bác ơi. Ad xem lại hộ nhé avg 5 ngày gần đây tụt kinh quá

AVG nó tăng giảm liên tục các bạn nhé, nhưng nó luôn nằm trong ngưỡng cho phép từ 7.7 đến 8.3. Nếu trước đây các bạn có avg cao thì bây giờ nó sẽ xuống thấp lại, cái này hoàn toàn bình thường nhé. Bây giờ thấp thì vài ngày lại lên cao thôi,hihi.

mới mua 100 RR ( 5/10)+5 con có từ trước, mà 3-4 ngày nay toàn lỗ thôi, 105 RR click 69x = (0.69x-0.6x)Autopay - 0.2(Lite Bronze)= -0.1xxx. :(

Last edited:
đợt này recycle RR free hả bác? 5 ngày liền bị âm rồi. :(
Bạn số RR ít thế mà lại nâng cấp thì BEP sẽ tăng rất cao. Của mình free, 100 RR thì BEp là 6,67. mấy hôm nay có xuống khá nhưng vẫn có lãi, loanh quanh mức 7,3-7,7, có ngày hôm qua là 6,71 nhưng vẫn có lãi

Bạn số RR ít thế mà lại nâng cấp thì BEP sẽ tăng rất cao. Của mình free, 100 RR thì BEp là 6,67. mấy hôm nay có xuống khá nhưng vẫn có lãi, loanh quanh mức 7,3-7,7, có ngày hôm qua là 6,71 nhưng vẫn có lãi
Mà đợt này recycle rr free hả bạn?

lãi <5%/tháng thì méo ai chơi đâu! Đầu tư online vốn đã tiềm ẩn nhiều rủi ro, mà lãi còn thấp thì ai dại gì chơi. Mình thấy AD là người Việt nên mình ủng hộ (hiện tại gói Monthly gold 15$/tháng, 500rr thấy tình hình vậy ko dám nạp vào mua thêm) Chứ mình vào site mà ko có tới 1 cái bảo mật thì mình ko chơi đâu. Mong là ad uy tín, lâu dài. Và đặt biệt là cái tâm. Lãi suất thì phù hợp với đồng vốn mà mem đã ủng hộ chiến cùng AD!

lãi <5%/tháng thì méo ai chơi đâu! Đầu tư online vốn đã tiềm ẩn nhiều rủi ro, mà lãi còn thấp thì ai dại gì chơi. Mình thấy AD là người Việt nên mình ủng hộ (hiện tại gói Monthly gold 15$/tháng, 500rr thấy tình hình vậy ko dám nạp vào mua thêm) Chứ mình vào site mà ko có tới 1 cái bảo mật thì mình ko chơi đâu. Mong là ad uy tín, lâu dài. Và đặt biệt là cái tâm. Lãi suất thì phù hợp với đồng vốn mà mem đã ủng hộ chiến cùng AD!
Mình cũng có nói chuyện với admin. bác ấy muốn phát triển chậm và lâu dài và xác định làm một site uy tín, lãi có thể hơi thấp nhưng đảm bảo. Mình hy vọng bác ấy có thể làm được.

Cảm ơn bạn chia sẽ, mình sẽ decrease xuống 2%, phí sẽ là 0.25$ + 8%, mình không thể giảm phí xuống hơn được nữa vì nó sẽ ảnh hưởng đến sự cân bằng Revshare. Mong bạn hiểu, mình muốn phát triển site lâu dài ổn định và muốn tạo uy tín nên không thể hôm nay mở site thu hút đầu tư rồi vài bữa scam được. Hy vọng bạn sẽ tham gia vào dự án của mình. Có bất cứ đóng góp gì xin bạn cứ mạnh dạn, mình sẽ nghiên cứu và cân bằng lợi ích để đôi bên cùng phát triển bạn nhé.
Trân trọng!
Bác cho em nhận làm sư phụ với. em mới tập tẹ học hỏi kinh nghiệm mà không đâu vào đâu... lúc đầu thì nghiên cứu tìm tòi Bitcoin sau lại tìm hiểu đến PTC auto rồi lại tới offer, bác chỉ em làm offer với được không em tìm hiểu nó cũng lâu rồi mà không có phương hướng.
p/s : e ở BigC bình dương.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week