SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

admin xem giúp với bữa avg tuột lỡ tái chế rr giờ 3 con đó k click luôn cả tuần rồi.

Em tái chế 3 con đấy một lần nữa xem sao, nếu nó không làm việc nữa báo lại anh sẽ theo dỗi nhé. nếu lỗi do hệ thống của anh anh sẽ hoàn lại thiệt hại cho em.hihi.

Em tái chế 3 con đấy một lần nữa xem sao, nếu nó không làm việc nữa báo lại anh sẽ theo dỗi nhé. nếu lỗi do hệ thống của anh anh sẽ hoàn lại thiệt hại cho em.hihi.
Admin xem giúp em đã tái chế thêm lần nữa 4 ngày rồi 3 con ref vẫn chết đó không click cái nào. cảm ơn anh.

Anh v
Admin xem giúp em đã tái chế thêm lần nữa 4 ngày rồi 3 con ref vẫn chết đó không click cái nào. cảm ơn anh.

Anh vừa add cho em 1$ trong purchase balance, em tái chế thêm một lần nữa và để 4 ngày nữa xem sao nhé, anh sẽ theo dõi và có hướng xử lý tốt hơn.

Của mình theo dõi Autopay thì thấy có vẻ hàng ngày RR click là 100% nên không tái chế, không biết sau này thế nào. AVG chung mà vẫn ổn thì có lẽ không tái chế

Của mình theo dõi Autopay thì thấy có vẻ hàng ngày RR click là 100% nên không tái chế, không biết sau này thế nào. AVG chung mà vẫn ổn thì có lẽ không tái chế

Mình vẫn đang theo dõi và xử lý tình huống này, sẽ có cách giải quyết khi phát hiện được lỗi thôi mà, hihi

đã up thử gói gold, mong làm ăn lâu dài cùng AD. À giá click có 0.0008 à AD ơi?

đã up thử gói gold, mong làm ăn lâu dài cùng AD. À giá click có 0.0008 à AD ơi?
Up gold rồi mua rr thôi bạn. Giá đấy có ghi trong mục upgrade đó, là bao nhiêu % đó bạn

Min cashout sao cứ tăng vậy thớt. Khi mình rút lần đầu min $1, sau đó $3, hôm nay vào lại 5$ ?

Min cashout sao cứ tăng vậy thớt. Khi mình rút lần đầu min $1, sau đó $3, hôm nay vào lại 5$ ?
Đúng r đó bạn, trong ToS có ghi rồi đó, tăng đến 10$ là dừng

Hình như AVG không bằng 8 nổi ta, tái mãi mà không lên được 8 á. Hic

3 con đó vẫn không click admin ơi , giờ bỏ luôn cho nó hết hạn hay gia hạn nó lên admin.
Theo mình nghĩ nên để nó hết hạn và đề nghị admin add 3 con khác cho bạn vào. Cái script này đôi khi nó lỗi, mình cũng có test và gặp trường hợp có con không click tí nào, không có cách nào để nó click luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom