• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

AD đâu rồi @@ cho mọi người thông tin với
Hi, bác ấy chắc đang bù đầu fix lỗi phục vụ ae rùi. Hết hôm nay bác ấy thông báo thui hihi ^^

Mình đây, mình đang add lại tất cả các rr(add mới cho các bạn 30 ngày luôn nhé,hihi) mà các bạn đang thuê, và cộng thêm 10 ngày cho các loại tài khoản đã nâng cấp để bù lỗ phần thiệt hại cho các member trong vấn đề này nhé.Chậm nhất tối ngày mai mình sẽ úp báo cáo đã add cho những ai, còn ai bị thiếu xót thì gửi cho mình qua ticket để mình add thêm vào nhé, chúc các tình yêu sẽ kiếm thật nhiều tiền. Thông tin về rr mới như sau: avg từ 7.5 - 7.7 và không bao giờ chết. ai bị chết con nào mình sẽ đổi lại con đó và bù tiền,hihi.

4h30 sáng đang click ngon một nửa chỗ ads, nử còn lại click đều báo "Invalid Advertisements" là sao a?

thớt ơi 26 rr của mình có 21rr đã gia hạn 90 ngày rồi giờ cậu phải để 21 con đó còn khoảng 60 đến 70 ngày cho mình chứ

Last edited:
Mình đây, mình đang add lại tất cả các rr(add mới cho các bạn 30 ngày luôn nhé,hihi) mà các bạn đang thuê, và cộng thêm 10 ngày cho các loại tài khoản đã nâng cấp để bù lỗ phần thiệt hại cho các member trong vấn đề này nhé.Chậm nhất tối ngày mai mình sẽ úp báo cáo đã add cho những ai, còn ai bị thiếu xót thì gửi cho mình qua ticket để mình add thêm vào nhé, chúc các tình yêu sẽ kiếm thật nhiều tiền. Thông tin về rr mới như sau: avg từ 7.5 - 7.7 và không bao giờ chết. ai bị chết con nào mình sẽ đổi lại con đó và bù tiền,hihi.

RR thì add lại rồi admin nhưng ngày membership thì chưa thấy tăng thêm. Hay mình không được tăng.

Sao mình rút nó bị vậy Ad? mình có ít paypal
add giúp mình vào puchar được không.?

Sao mình rút nó bị vậy Ad? mình có ít paypal
add giúp mình vào puchar được không.?

Bạn điền sai cái tài khoản nhé, điền lại là được rồi.Mình sợ pay cho bạn nó vào người khác thôi,hihi.
Paypal thì cứ pay cho mình qua [email protected] rồi mình add lại vô site cho

Mỗi ngày 500rr click 3,365 click tương đương 3.365$, Autopay 3.15$, phí upgrade 0.5$, phí rr ko click ko tính. Mất pác đoán xem em có lãi không ạ? Bao nhiêu %/tháng ạ? Nếu được lựa chọn AD gởi lại vốn cho mình vẫn đầu tư vào site nhưng mình mua share cho nhàn, khỏi quản lý rr ạ!

Không thì mình bất đầu thả trôi rr rồi rút được nhiêu rút, xem như gặp phải AD lởm => Bỏ của chạy lấy người. Còn trường hợp xấu nhất là rút mà AD ko pay thì xem như mình mua cam như chơi HYIP cũng được. Dầu sao VN mình dân buôn cam nhiều lắm.

Mỗi ngày 500rr click 3,365 click tương đương 3.365$, Autopay 3.15$, phí upgrade 0.5$, phí rr ko click ko tính. Mất pác đoán xem em có lãi không ạ? Bao nhiêu %/tháng ạ? Nếu được lựa chọn AD gởi lại vốn cho mình vẫn đầu tư vào site nhưng mình mua share cho nhàn, khỏi quản lý rr ạ!

Không thì mình bất đầu thả trôi rr rồi rút được nhiêu rút, xem như gặp phải AD lởm => Bỏ của chạy lấy người. Còn trường hợp xấu nhất là rút mà AD ko pay thì xem như mình mua cam như chơi HYIP cũng được. Dầu sao VN mình dân buôn cam nhiều lắm.

rr mới add lại bạn nhé, vài ngày nó mới ổn định, sẽ không ra khỏi cái ngưỡng 7.5 - 7.7 đâu, đừng lo lắng, bạn sẽ lãi từ đây đến cả chục năm nữa thì lo lắng gì với vài đồng lẽ như thế, hhii

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom