SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mỗi ngày 500rr click 3,365 click tương đương 3.365$, Autopay 3.15$, phí upgrade 0.5$, phí rr ko click ko tính. Mất pác đoán xem em có lãi không ạ? Bao nhiêu %/tháng ạ? Nếu được lựa chọn AD gởi lại vốn cho mình vẫn đầu tư vào site nhưng mình mua share cho nhàn, khỏi quản lý rr ạ!

Không thì mình bất đầu thả trôi rr rồi rút được nhiêu rút, xem như gặp phải AD lởm => Bỏ của chạy lấy người. Còn trường hợp xấu nhất là rút mà AD ko pay thì xem như mình mua cam như chơi HYIP cũng được. Dầu sao VN mình dân buôn cam nhiều lắm.
Mình cũng tính như bác.chơi share cho nhàn.lại có lãi an toàn.còn rr thì nản quá.lãi không bao nhiêu. Nó mà trực trặc cái là coi như lỗ lun.

rr mới add lại bạn nhé, vài ngày nó mới ổn định, sẽ không ra khỏi cái ngưỡng 7.5 - 7.7 đâu, đừng lo lắng, bạn sẽ lãi từ đây đến cả chục năm nữa thì lo lắng gì với vài đồng lẽ như thế, hhii

Khẩu khí hay lắm! Cả chục năm nữa! mình không biết có còn sống tới đó không! nhưng dẫu sao cũng mong milaclix phát triển mạnh trong tương lai, vì tìm được một AD uy tín, có trách nhiệm với đồng tiền xương máu của ae rất là khó!, và yếu tố rất quan trọng nữa là phải kinh doanh tốt để sinh lời, chứ không phải lấy tiền của người sau trả cho người trước nhé AD!. Trong thế giới MMO bạn chỉ cần Uy Tín và Tài Năng thì tự nhiên người khác sẽ đem tiền uỷ thác cho bạn, và bạn lại càng giàu!!.. Chúc sức khoẻ AD.:)

Khẩu khí hay lắm! Cả chục năm nữa! mình không biết có còn sống tới đó không! nhưng dẫu sao cũng mong milaclix phát triển mạnh trong tương lai, vì tìm được một AD uy tín, có trách nhiệm với đồng tiền xương máu của ae rất là khó!, và yếu tố rất quan trọng nữa là phải kinh doanh tốt để sinh lời, chứ không phải lấy tiền của người sau trả cho người trước nhé AD!. Trong thế giới MMO bạn chỉ cần Uy Tín và Tài Năng thì tự nhiên người khác sẽ đem tiền uỷ thác cho bạn, và bạn lại càng giàu!!.. Chúc sức khoẻ AD.:)
Hôm trước nói chuyện, bác Minh đã nói với mình, bằng mọi giá phải giữ uy tín, có uy tín và kế hoạch hợp lý thì chắc chắn sẽ thành công. Cách làm của mình có hơi khác bác Minh nhưng chắc chắn sẽ luôn theo phương châm uy tín là tất cả, dù sẽ có lúc khó khăn

Các pác đừng tái chế nhé! Phí tái chế = 0, em tái chế 5 con AVG thấp nhất. qua ngày hôm sau méo con nào click :D

Mỗi ngày 500rr click 3,365 click tương đương 3.365$, Autopay 3.15$, phí upgrade 0.5$, phí rr ko click ko tính. Mất pác đoán xem em có lãi không ạ? Bao nhiêu %/tháng ạ? Nếu được lựa chọn AD gởi lại vốn cho mình vẫn đầu tư vào site nhưng mình mua share cho nhàn, khỏi quản lý rr ạ!

Không thì mình bất đầu thả trôi rr rồi rút được nhiêu rút, xem như gặp phải AD lởm => Bỏ của chạy lấy người. Còn trường hợp xấu nhất là rút mà AD ko pay thì xem như mình mua cam như chơi HYIP cũng được. Dầu sao VN mình dân buôn cam nhiều lắm.
Admin làm ăn cũng được mà b, kiên nhẫn thêm 1 thời gian xem lãi không cao nhưng an tâm mà bạn.

Mình không thể nào fix được lỗi rr sau khi tái chế không làm việc nên mới chịu lỗ add mới lại cho anh em. Sau đám cưới của mình sẽ update code lên 5.3 sẽ fix được lỗi này, dạo này bận rộn chuẩn bị đám cưới quá nên có gì chậm trễ anh em thông cảm nhé.hihi.

Mình không thể nào fix được lỗi rr sau khi tái chế không làm việc nên mới chịu lỗ add mới lại cho anh em. Sau đám cưới của mình sẽ update code lên 5.3 sẽ fix được lỗi này, dạo này bận rộn chuẩn bị đám cưới quá nên có gì chậm trễ anh em thông cảm nhé.hihi.

Vậy hả Bác!, chúc mừng Bác nhe!, Chúc Bác Trăm Năm Đầu Trọc!!!:D:D

rút tiền bao lâu thì nhận được vậy admin

Thông thường thì sẽ nhận trong ngày luôn nhé, nhưng mấy ngày nay mình bận lo tổ chức cho đám cưới nên có thể chậm trễ 1 ngày, hehe. mọi chuyện sẽ tốt hơn khi qua lễ cưới của mình nhé. anh em thông cảm, đời người chỉ có một lần thôi, mình mong nó được chu đáo, hehe.tất cả các payment đã send nhé.

Thông thường thì sẽ nhận trong ngày luôn nhé, nhưng mấy ngày nay mình bận lo tổ chức cho đám cưới nên có thể chậm trễ 1 ngày, hehe. mọi chuyện sẽ tốt hơn khi qua lễ cưới của mình nhé. anh em thông cảm, đời người chỉ có một lần thôi, mình mong nó được chu đáo, hehe.tất cả các payment đã send nhé.
đã nhận đc, thank cậu, có điều avg vẫn chưa lên đc như cũ 250 ref click 1k8 thôi cậu

Đã ref đang ngồi mò :v .

Chúc mừng hạnh phúc vc bác nhé mong đừng quên ae là đc hihi

làm tái 5 con không click. hic, đang chết dần :D

avg sẽ thấp hơn trước một ít nhé, vì mình khong cho rr chết nên giảm avg xuong mot chut, khi nào cưới xong mình đổi code khác sẽ có một số thay đổi về site nhé.hihi
chức mừng đám cưới a nhé. hi vọng a nấng avg lên chứ toàn dưới 7,2 thôi :D

Fix lại hộ 5rr lỡ tái chế ko click đc ko AD ơi, nó die rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back