• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mienphitenmienquocte. Vào cho anh hỏi

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
@Nhau.Hiện anh đã mua dịch vụ đào bitcoin mà hôm nay em off hết không một lời thông báo. Cho em 24h giải thích và tài khoản bảo kim của em sao còn có 56k. Vậy số tiền em đã chuyển đi đâu nếu em đàng hoàng cho anh câu trả lời. Sau 24h em không nói gì mod có thể ban nick em này cho sạch forum. Ai đã mua của em @Nhau có thể vào đấy báo cáo nhé

DCK

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Chat with me via Skype
chia buồn cùng bác :( bỏ tiền ra ăn gấp đôi không cần làm gì cả rất nguy hiểm :( còn bảo hiểm 5 triệu của lenhi thì các bác chia nhau hi vọng còn gỡ được một ít còn hơn là không có.

chia buồn cùng bác :( bỏ tiền ra ăn gấp đôi không cần làm gì cả rất nguy hiểm :( còn bảo hiểm 5 triệu của lenhi thì các bác chia nhau hi vọng còn gỡ được một ít còn hơn là không có.
Đảm bảo chắc nhanh còn kip. Anh em đừng mua dịch vụ tiếp nhe vụ này giống nhau hết thôi. Chuẩn bị có biến , vừa nối chuyện với đối tác bảo kim tài khoản này đã được chuyển hết tiền đi với hình thức mua hàng hay gì đó ra PM va WMZ. Hôm qua em này có mua Z bên mình. Nếu em đang hoàng thì hay call cho anh như ngươi đàn ông . và thực hiện đúng cam kết 5USD. Hôm nay anh không đủ anh cần một câu trả lời.

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000

bạn chủ mua dịch vụ của nhàu hay rách gì đó mà chứ có mua của lenhi đâu.

Tien co the lam ra, chu may lua anh vay o doi se gap wa bao thoi, chu may cu an tien do di. Anh da tin tuong vay ma chu may duoc day , hon 10 cu anh tang chu may lam von muu sinh do

Bác này là member bên daivietpda. Mình là smod bên đó. Nếu có vấn đề không lành mình có thể support thread hỗ trợ nếu cần. Hi vọng có sự nhầm lần ở đây thôi :D http://daivietpda.vn/threads/197968/
Co j ban bao em do call ngay cho minh. Neu day la su co, vi gan 1 ngay rui ko lien lac duoc. Cai j cung can mot loi thong bao

Thế này là ko được tớ nghĩ là vậy. Các bạn phải nhận đủ 120$ như trong hợp đồng dịch vụ chứ ? refund lại là vì còn bảo hiểm 5 triệu thôi. Vụ này scam 100% rồi, bị ngừng là vì report kịp thời ko ai mua nữa, nên ko có tiền để thanh toán những ngày sau từ người mua sau cho người trước.

Nếu ko ngăn kịp thời lúc đủ người mua ( > 10 ) thì 100% vỡ nợ, mà đã vỡ nợ thì ko đủ tiền trả, hoặc tiếc tiền trả vài chục triệu ==> scam.

Scam chưa xảy ra ko nghĩ nghĩa là ko bị kết tội scam. Giống như bạn nào trên forum này mà ra ngoài yahoo scam tôi, tôi tỉnh nhưng ko dính thì tôi vẫn lên report scammer bình thường :) Làm vậy hơi quá nhưng rõ ràng là người ta cũng định lừa mình mà.

và đúng như mình dự đoán, sau khi bể mánh sẽ ra bài refund chứ không có chuyện cắn răng trả lãi :))

http://mmo4me.com/threads/dich-vu-ban-server-dao-bitcoin-cua-lenhi426.150791/page-3#post-3075578

matsuuka

Banned
Reactions
194
MR
0.000
haìz vn cấm bít bít j coi coi rồi mà nhìu người chen chúc vào ghê
riêng mình thấy ghê ghê đứng tránh xa bít coi 5m :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893