• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mienphitenmienquocte. Vào cho anh hỏi

DCK

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Chat with me via Skype
Info mem chỉ giúp thread đến đây thôi :D. 10 củ lận @@ http://daivietpda.vn/members/53485/

Vẫn online tối mà, còn 2 cái events ở đây :
- Free server 1 tháng
- Thưởng 0.02 BTC (~ 16$ )

... vẫn chưa thanh toán cho người trúng, lèo tèo vài đồng bỏ ra để quảng cáo dịch vụ, nhưng do ko lỗi kéo được nên cũng chả thèm trao thường làm gì cho lỗ :D

Honey

Senior
Reactions
100
MR
0.000
mình có mua sever của ông mienphitenmienquocte này nhưng cả ngày nay không thấy tiền về :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
Cơ bản là do có bảo hiểm 5 triệu cứu cho :D chưa gom đủ để lặn một hơi mà bạn, bạn đã nói rất chuẩn :D like phát

giờ chỉ là mấy bạn mua rồi chịu nhận refund hay cương quyết đòi lãi thôi. Vì mới có 3 khách hàng nên lenhi chắc chắn phải lo cái bảo hiểm, 3 khách hàng bỏ tiền đầu tư hoàn toàn có quyền làm tiền lenhi trong tình huống này.

giờ chỉ là mấy bạn mua rồi chịu nhận refund hay cương quyết đòi lãi thôi. Vì mới có 3 khách hàng nên lenhi chắc chắn phải lo cái bảo hiểm, 3 khách hàng bỏ tiền đầu tư hoàn toàn có quyền làm tiền lenhi trong tình huống này.

Có chơi thì có chịu thôi, khách hàng đi mua cũng rủi ro lắm mà bạn. Lúc ngon ăn thì cầm tiền người ta đi, thấy có động thì ngừng hoạt động refund ? :(

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Có thể @Nhau bán server đào bitcon 800k, @lenhi426 hợp tác với @Nhau nâng giá lên 60$ để ăn chênh lệch 400k. h nếu @Nhau bùng 1 phát thì lenhi@426 lãnh đủ nên refund để tránh thiệt hại thêm.

Giả thuyết như thế, không biết thế nào!

Có thể @Nhau bán server đào bitcon 800k, @lenhi426 hợp tác với @Nhau nâng giá lên 60$ để ăn chênh lệch 400k. h nếu @Nhau bùng 1 phát thì lenhi@426 lãnh đủ nên refund để tránh thiệt hại thêm.

Giả thuyết như thế, không biết thế nào!
Chuan day chu em , chac chu it tuoi hon anh. Chu cu loc ip nao acc nao goi het vao day giai thich nhe

michaeldk1970

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thế này là ko được tớ nghĩ là vậy. Các bạn phải nhận đủ 120$ như trong hợp đồng dịch vụ chứ ? refund lại là vì còn bảo hiểm 5 triệu thôi. Vụ này scam 100% rồi, bị ngừng là vì report kịp thời ko ai mua nữa, nên ko có tiền để thanh toán những ngày sau từ người mua sau cho người trước.

Nếu ko ngăn kịp thời lúc đủ người mua ( > 10 ) thì 100% vỡ nợ, mà đã vỡ nợ thì ko đủ tiền trả, hoặc tiếc tiền trả vài chục triệu ==> scam.

Scam chưa xảy ra ko nghĩ nghĩa là ko bị kết tội scam. Giống như bạn nào trên forum này mà ra ngoài yahoo scam tôi, tôi tỉnh nhưng ko dính thì tôi vẫn lên report scammer bình thường :) Làm vậy hơi quá nhưng rõ ràng là người ta cũng định lừa mình mà.

bác nói chuẩn này
anh em nào đã sử dụng dịch vụ phải đỏi đủ 120$/tháng chứ nhận refund 60$ thì sao đc
vụ này may là phát hiện kịp thời nên mới ko có chuyện ôm $ chạy
chứ nếu để lâu vài ngày thì 100% sẽ rất nhiều người ôm hận

betvn

Banned
Reactions
107
MR
0.000
đã cảnh báo từ lúc nó mới lập topic , mà dân tình ào vào như điếu đổ

mình giao dịch tạm giữ mà :))
Thôi chia bùn cùng bạn! Ngủ sớm lấy tinh thần đi !

mình cũng đoán là vậy, bạn chẳng dại tới mức giao tiền cho hắn lấy hàng về bán đâu.

vì từ đầu bạn cũng biết ý đồ của hắn rồi, bạn sell VPS nên chuyện cày được hay không bạn chắc cũng rõ

Tiền chuyển đi hết rồi còn đâu mà gửi btc :( Tài khoản gửi tiền btc cho các thành viên hàng ngày:

1. https://blockchain.info/address/14ki8NpF8UxiLcF6VZwYMeoFmVwoVjUxeU (Final balance: 0)
---> Chuyển hết sạch tiền sang 1Nuevtk81be6L7WXKYffe7yvA48tiGMRW1 rồi lòng vòng vài cái nữa cuối cùng tới đây: https://blockchain.info/address/1JqHGDoHJ2x5jcVmTxqYPTNEEJYMfUXYci

2. https://blockchain.info/address/12jicWFM6yeXi6pXkXK1He6TAwYtqxkhRM (22$ - ko đủ trả 5 người) Còn ít tiền vừa đánh bạc satoshibone *** 62.5% 2 nhát, 1 thắng một thua.

==> Cả 2 tk BTC đều có giao dịch vừa rồi xong, chứng tỏ chủ dịch vụ server vẫn online ...

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back