Other Mem ptc ref của panda1990 - Cám ơn các bạn !

Panda1990

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Mình rất cám ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua !
Có lẽ 1 tuần nay mình đã RCB rất ít lượt cho các bạn tuy vậy khi mình check ref các bạn vẫn active rất đều đặn,,đó là sự tin tưởng của các bạn đối với mình..
Mình chân thành cảm ơn :)

vài hôm nay mình cảm thấy rất mệt mỏi do cuộc sống của mình,cứ dời khỏi máy tính mình lại nghĩ đến nó..thật sự mình lại chỉ muốn nằm xuống nhắm mắt cho quên hết đi.Mình không phải là thằng kém cỏi không phải là xấu trai nhưng luôn ngục ngã :( nhưng mình cũng không hề yếu đuối
3 năm rồi tự lập sống mình giống như một thằng ở nhờ và ăn nhờ ! ông già mình thì sai lầm quá nhiều bà già mình thì cố chấp ? cuộc sống bế tắc ?trai hà thành 50k không có?10 bữa cơm đôi khi có 1 bát cơm và 1 miếng trứng?ở nhà 3 tầng và 1 căn nhà 4 tầng đang cho thuê?Xin bà già nhiều lúc bà chả có tiền vì vậy mình chằng bao giờ xin từ 3 năm nay mình rất hiểu cái gì đang diễn ra xung quanh cuộc đời mình và mình chẳng biết trách ai? Lại ngồi chửi đời như chí phèo !

Hôm nay mình cũng online 1 giờ đồng hồ sáng và giờ đang ngồi viết bài này !ngày đầu tiên online ít thế sau 2 tháng quay lại kiếm tiền !
Sự nông nổi mình đã giết chết ước mơ mở buxhost uy tín và mình hiểu bây giờ và với cuộc sống mình mình không thể làm được điều đó !

Mình muốn nghỉ ngơi trong thời gian tới có lẽ qua 1-6
Cám ơn chienthang91 đã tâm sự với mình vài ngày qua,và tất cả các bạn ref của mình
Từ giờ có lẽ mình sẽ không online nhiều nữa nhưng mình vẫn còn trách nhiệm ref của mình không chỉ ở mmo4me mà còn ở ems và thực sự mình không thể dừng ptc lại được..vì vậy mình chỉ muốn thông báo các bạn ref site ptc hiện tại cho mình rằng có lẽ cuối tuần sau mình mới có thể RCB được !
Thật sự mình mệt mỏi quá mình không thể check ref để rcb với tinh thần thế này..mong các bạn hiểu cho.

Một lần nữa xin cảm ơn các bạn !

Đời nhiều lúc buồn mà bạn, cứ vui vẻ mà sống :D

OK. Mình sẽ click đầy đủ mà. Từ từ RB cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week