mem mới cần giúp đỡ ai đi qua vào chỉ dạy thêm

Status
Not open for further replies.

orima

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em mem mới cũng có chút ít kiến thức
em có vài vấn đề thắc mắc như sau
làm offer android giờ còn ổn không và cần những đồ chơi gì tool nào mua ở đâu uy tín
máy em g2030 8g ram vga7730 liệu có chạy đc 2 máy ảo không
tới đây sẽ đầu tư các bác rành về phần cứng cho em xin cấu hình có thể chạy ổn 20 máy ảo <15t cũ nhé vì mua mới mặn lắm em không kham nổi
tiện đây cũng xin luôn các bác chỉ cho em nét nào còn lead được

em mem mới cũng có chút ít kiến thức
em có vài vấn đề thắc mắc như sau
làm offer android giờ còn ổn không và cần những đồ chơi gì tool nào mua ở đâu uy tín
máy em g2030 8g ram vga7730 liệu có chạy đc 2 máy ảo không
tới đây sẽ đầu tư các bác rành về phần cứng cho em xin cấu hình có thể chạy ổn 20 máy ảo <15t cũ nhé vì mua mới mặn lắm em không kham nổi
tiện đây cũng xin luôn các bác chỉ cho em nét nào còn lead được
Làm android có thầy dạy hoặc siêng năng thì vẫn hơn xa lương công sở , máy bạn nếu còn mới thì 2 máy ảo vô tư , còn cái vụ 20 máy ảo mà 15tr thì chạy không nổi đâu .
Net nào lead cũng được quan trọng bạn phải kiếm được con off để lead , đó chính là miếng cơm của các thím đang cày ...

tool ban đầu mới tập tành thì xài những tool free trên mạng thôi , khi nào lên admin cao tay mở rộng hãy quan tâm đến các loại như device ..... , ban đầu có tiền sắm cái auto cho nó đc rồi

Làm android có thầy dạy hoặc siêng năng thì vẫn hơn xa lương công sở , máy bạn nếu còn mới thì 2 máy ảo vô tư , còn cái vụ 20 máy ảo mà 15tr thì chạy không nổi đâu .
Net nào lead cũng được quan trọng bạn phải kiếm được con off để lead , đó chính là miếng cơm của các thím đang cày ...
bác cho hỏi là máy i3 ram 8g chia đc bnhiu máy ảo và mình tạo máy ảo = p mềm nào vậy bác . Cảm ơn bác

cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác em xin ghi nhận
tiện đây cho em hỏi autolead giờ giá nhiêu 1 tháng nhỉ cắm thử vài ngày xem sao

các bác cho em hỏi cài máy ảo thì dựa trên tiêu chí nào
máy mình đang là 10 pro 64 bit thì bắt buộc phải cài máy ảo win 10 cũng 64 bit hay cài 32 bit cũng được em muốn chọn win 7 có được không lưu ý em dùng để autolead nhé các bác

bác cho hỏi là máy i3 ram 8g chia đc bnhiu máy ảo và mình tạo máy ảo = p mềm nào vậy bác . Cảm ơn bác
i3 thì đừng nghĩ chạy máy ảo làm gì cho mất công

cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác em xin ghi nhận
tiện đây cho em hỏi autolead giờ giá nhiêu 1 tháng nhỉ cắm thử vài ngày xem sao
lead tay đi bạn , đừng ham auto

i3 thì đừng nghĩ chạy máy ảo làm gì cho mất công
ngta pen G2030 còn đc 2 máy ảo em i3 ram 8GB vga GTX 950 mà ko đc máy nào à bác @@

đừng ham, ra ngoài mà làm
thì em cũng có công việc rồi nhưng làm tự do ở nhà máy tính có thể bật 18/24 nên tập tành kiếm tý thôi mà
bác nào có công việc nào cho em theo với

lead là ăn điểm
lead tay chưa xong, chưa biết cái móc gì, nhảy vào "học" là đòi xài auto ngay :rolleyes:
thế thì cứ chạy đi, đến cuối tháng post bài tiếp để hỏi "ủa sao em login ko đc" :D

mua mới mà đòi <15 củ thì bớt mơ dùm đi nhé, mình chạy 20 máy lag lên lag xuống, mua nữa củ nữa mới, giá trên 30 củ rồi, làm gì có hàng "mới" nào mà <15 củ lại chạy ngon hơn giá trên 30 củ ?
chắc thằng bán bị nhầm giá :D

lead là ăn điểm
lead tay chưa xong, chưa biết cái móc gì, nhảy vào "học" là đòi xài auto ngay :rolleyes:
thế thì cứ chạy đi, đến cuối tháng post bài tiếp để hỏi "ủa sao em login ko đc" :D

mua mới mà đòi <15 củ thì bớt mơ dùm đi nhé, mình chạy 20 máy lag lên lag xuống, mua nữa củ nữa mới, giá trên 30 củ rồi, làm gì có hàng "mới" nào mà <15 củ lại chạy ngon hơn giá trên 30 củ ?
chắc thằng bán bị nhầm giá :D
bác nhầm rồi em nói là 15t cũ là hàng cũ đó bác
bác có kinh nghiệm chỉ em với

hum nọ có thằng bạn cũng làm offer mua case như này các bác đánh giá xem sao
dual cpu e5645 ram 32g eec ssd 120 intel hdd 2x500 quardo 2000
mà nó nói mua 16,5 củ kéo tốt khoảng 20 máy
nó chém hay là thật hở các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics