Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
không hẳn là thế tuần nào chậm thì mới thế tuần này mình nhận tiền từ thứ 2 đã về LR rồi nói chung có thể nó pay chậm nhưng sẽ ko scam gì đâu miễn mình gõ cẩn thận là yên tâm

bạn có thể test trên web chừng 10 code ko phân biệt hoa thường rồi 10p sau quay lại xem số code đúng là mấy là hiểu liền^^

bạn có thể test trên web chừng 10 code ko phân biệt hoa thường rồi 10p sau quay lại xem số code đúng là mấy là hiểu liền^^

mình ko thấy chỗ để xem những code đã gõ ở mục nào nữa,bạn biết chỉ giúp :)
nhưng ko hiểu sao $ cứ nhảy lung tung,lúc thì 0,175 lúc thì 0,162 :l

nên đánh sáng cho chắc :)):binhsua29:

statics->today,còn $ thì hệ thống nó vẫn chưa sửa được nhé

mọi người cho mình hỏi chút,mega có gõ phân biệt hoa thường ko?
vẫn là câu hỏi này... rảnh rỗi pm y/h mình mình cho xem cái này hấp dẫn lắm ;)) ;))..
yahoo: bmt_dekcanem

thông báo lỗi tam giác đỏ - vẫn chưa hiểu cho lắm à - hình như lỗi là khi xuất hiện là nick mình bị out và soft bác Xuân Đức tự động kết nối lại - đang nghiên cứu xem là bị lỗi này nhiều có bị banned foreve never không đây - càng ngày càng khó kiếm ăn
23f3a5e1d5e52e8985e24743bb6501db_45558640.untitled20120601164313.700x0.png

googletranslate : Khi bạn click vào Giải quyết các hình ảnh, nếu một thông báo màu đỏ xuất hiện nêu rõ: Bạn không đăng nhập. Xin vui lòng, đăng nhập và thử đăng nhập trở lại trong một thời gian sau đó

You precision rate sao giờ xuống ghê quá 94% lúc trước 98% ko à mình đánh ko an gian mà vẫn vậy !!! khó ăn oài lơ mơ ăn banned như chơi

You precision rate sao giờ xuống ghê quá 94% lúc trước 98% ko à mình đánh ko an gian mà vẫn vậy !!! khó ăn oài lơ mơ ăn banned như chơi
ăn ở thế nào mà để mega nó hạ rate khiếp thế bác ;))

lo j. lỡ bị banned thì gửi mail xin reopen lại thôi. mình có acc 2,5$ bị lock, mình mail xin unlock và......mình đã có thể tiếp tục cap để lấy 2,5$ này rồi. Mừng quá.

Attachments

79 KB · Views: 52
gửi mail xin unlock đc rồi hả
hôm trước gửi mà nó kiu đông quá đợi nó xem xét lại

lo j. lỡ bị banned thì gửi mail xin reopen lại theC3�i. mình có acc 2,5$ bị lock, mình mail xin unlock và......mình đã có thể tiếp tục cap để lấy 2,5$ này rồi. Mừng quá.
1 tin vui cho cư dân mega chúng ta đây ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week