Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
thấy nó tính đúng mà ,correct 98%
còn về độ send của nó thì :l mình ko biết ,nó linh thì pay,ko linh thì thắp hương cúng cho nó pay ~.=
Bỏ pix rồi sao bạn:binhsua30::binhsua44:

bạn chờ ac đó bao nhiêu ngày rồi vậy ?
mình cũng đang làm gần đủ $ ,nhưng nghe ớn lạnh quá,hix
24/5 tới giờ nè.:(:)binhsua29:

mình có 1 acc, do sơ sót quên kích hoạt LR (do vội đăng ký để có mã số LR để reg nick Protyper), làm xong đã đời nó hiện Payment History, vào kiểm tra ví thì thấy quá trình tạo LR chưa xong, mất luôn 3.3$, gửi mail hỏi mega hoài mà nó k giải quyết được gì. Buồn ghê.

Mega lai không đăng nhập được rồi, bảo trì miết thế nhờ :-ss

có khi nào cạp được 5-7 $ mỗi ac ,chờ 1 tháng nó send về 2 $ mua mấy cái tô ko chời =)) sao ta ớn lạnh quá anh em ơi=))
có khi nào bác ở ác quá nên mega nó ghét hôk ;))... e acc nào trên 3$ là nó pay đều mà... chỉ thua mỗi cái tuần nó pay chậm LR thôi @.@.

codes tỉ lệ thuận với tỉ lệ pay,cứ thế mà tính ;)),ai không được pay 1 là do ăn ở,2 là do thấy 3$ rồi vứt xó chi ;))
_câu nói hay nhất trong năm là đây nhé ;;)...
_có khi mình post mấy cái proof 3$ lên cho bà con newbie chưa pay lần nào lạc quan xíu ;))

có khi nào bác ở ác quá nên mega nó ghét hôk ;))... e acc nào trên 3$ là nó pay đều mà... chỉ thua mỗi cái tuần nó pay chậm LR thôi @.@.

''có khi nào''chứ acc đã đủ $ để pay đâu :))
mà ác hay ko thì do admin ăn ở với mem sao thôi,chứ liên quan gì tui với lr=))
mà nó pay xong là reset các ac về 0 hết ?

''có khi nào''chứ acc đã đủ $ để pay đâu :))
mà ác hay ko thì do admin ăn ở với mem sao thôi,chứ liên quan gì tui với lr=))
mà nó pay xong là reset các ac về 0 hết ?
hồi trước thì thế giờ thì nó vẫn bị lỗi, có acc mấy tuần rồi nó k reset nhưng mà vẫn pay:))

Dear User,we have received your request regarding your account been banned.Due to the very high number of users requesting to be unbanned, unfortunately at this point we are not opening once banned accounts per request, only based on your work, which we will verify within the next days.
Our apologies for this inconvenience, this ticket will be marked as solved.
... gửi thư xin nó reopan..nhận đc câu trả lời này... haiz...

Last edited by a moderator:
Dear User,we have received your request regarding your account been banned.Due to the very high number of users requesting to be unbanned, unfortunately at this point we are not opening once banned accounts per request, only based on your work, which we will verify within the next days.
Our apologies for this inconvenience, this ticket will be marked as solved.
... gửi thư xin nó reopan..nhận đc câu trả lời này... haiz...

acc bị banned mấy $ thế bác ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week