Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Thông báo là : do là mình chưa bao giờ gửi thư để nó mở nick bị banned - nên để giúp đỡ anh em cạp cạp - thì đức có nhu cầu nhỏ là : ai đã thành công thì up cách gửi thư để unbaner nick cho mình - thank các bạn nhiều - vì sự phát triển chung của box mega

P/S : đánh chán chê mấy tuần - từ lúc nó sửa sever mới bị dính acc 2,5 nên hơi tiếc à - mong anh em giúp đỡ nhé
Hướng dẫn chi tiết : gồm nội dung thư và cách gửi ( chụp ảnh càng OK ) - tui sẽ update lên #1 để mọi người biết - xin trân thành cảm ơn

lo j. lỡ bị banned thì gửi mail xin reopen lại thôi. mình có acc 2,5$ bị lock, mình mail xin unlock và......mình đã có thể tiếp tục cap để lấy 2,5$ này rồi. Mừng quá.

Mới gửi thư theo mẫu của bạn này. Đang chờ kết quả. Thank bạn đã share.

my typer account is ............................
It has been locked because kick out.
My Estimated balance is 2.55$.
Can you reopen my acc?ok? or can you pay 2.55$. for me?

Mình xin đóng góp cách mình mail cho mega. Các bạn gửi lần 1, vô trong gmail (hoặc email của mình) của mình sẽ có email của mega hỏi bạn đã đọc RULES chưa, các bạn cứ copy cái nội dung trên và reply, sẽ có 1 email nữa hỏi bạn đọc FAQ chưa bạn cũng làm như dậy nha.
Sau cùng mega gửi 1 email xác nhận là yêu cầu của bạn sẽ được xem xét, như thế này "
Dear Customer,your support request to TyperSupport is under review, please allow 48 hours for our response.TyperSupport"
Thế thôi, hy vọng giúp được mấy bạn

Mình xin đóng góp cách mình mail cho mega. Các bạn gửi lần 1, vô trong gmail (hoặc email của mình) của mình sẽ có email của mega hỏi bạn đã đọc RULES chưa, các bạn cứ copy cái nội dung trên và reply, sẽ có 1 email nữa hỏi bạn đọc FAQ chưa bạn cũng làm như dậy nha.
Sau cùng mega gửi 1 email xác nhận là yêu cầu của bạn sẽ được xem xét, như thế này "
Dear Customer,your support request to TyperSupport is under review, please allow 48 hours for our response.TyperSupport"

bạn hướng dẫn chi tiết đựoc không - để tôi up lên #1 : do chưa dùng cái này nên là không biết - gửi mail là mình thông qua phần mail của yahoo đăng ký nick à - hay như thế nào - email của mega là gì - thank bạn nhiều

UP
nhưng làm sao để biết mình bị ban vậy mọi người :l

UP
nhưng làm sao để biết mình bị ban vậy mọi người :l

2 loại rules : rules 15p thì không làm việc đuơc trong vòng 15p
rules vĩnh viễn thì không làm việc đc suốt
Khi bị vĩnh viễn thì ấn vào Solve images ( làm việc ) sẽ hiện thế này à

tanks bạn, để mình nghiên cứu thử

gửi mail xin unlock đc rồi hả
hôm trước gửi mà nó kiu đông quá đợi nó xem xét lại
bạn này nói đúng rồi, mình từ khi tham gia mega đã bị ban 6 lần vì recaptcha tức gõ 1 chữ, nhưng 6 lần đó gửi mail xin xỏ nên được thả ra, nhưng từ lúc mega pay chậm đến thứ 6 và ra quy định mới về rate 0.75$ thì tụi mega đã ra thiết quân luật, không cho gõ 1 chữ, ban id gõ sai nhiều, và không unban các id nữa, đây là hình minh họa.

trên thực tế mình gửi mail cho nó mấy lần và nó đã reply lại "vì hiện tại số người yêu cầu unban quá cao, chúng tôi sẽ theo dõi và xem xét vấn đề của bạn" nhưng từ đó đến nay bặt vô âm tín. Mất toi 2$ 5cent. Mình không thể up cái mail nó trả lời được, vì trong lúc nhất thời tức giận đã xóa nó mất tiêu.
Cũng sau vụ này, mỗi ngày mình đều gửi cho nó 1 mail spam unlock :dam: nhưng xem ra mega nó công phu hàm dưỡng cao, chả thấy đả động gì :kothem:
Nhưng dẫu sao đây cũng là chuyện của hơn 1 tuần trước, không biết bây giờ mega đã cho unban lại chưa, mọi người có thể tự gửi mail xin unlock id thử xem.

:binhsua33: bọn mega này - mới sửa sever lắm bệnh tật đây - phải nghiên cứu lại mới được :( --- không thì đói ăn toàn tập

sao mình 4.3$ từ hồi 24 tới giờ chưa về nè.Gởi mail mà k trả lời.Ai pm YH chỉ giáo giúp dùm :)

có khi nào cạp được 5-7 $ mỗi ac ,chờ 1 tháng nó send về 2 $ mua mấy cái tô ko chời =)) sao ta ớn lạnh quá anh em ơi=))

có khi nào cạp được 5-7 $ mỗi ac ,chờ 1 tháng nó send về 2 $ mua mấy cái tô ko chời =)) sao ta ớn lạnh quá anh em ơi=))
thằng này h sao sao đó.Chán quá :(

thấy nó tính đúng mà ,correct 98%
còn về độ send của nó thì :l mình ko biết ,nó linh thì pay,ko linh thì thắp hương cúng cho nó pay ~.=
AI PEK CÁCH CHUYỂN TIỀN về giúp mình với.SCAM 4$ rồi.Ai giúp hậu tạ lun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week