Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Hài vl mình gõ 97% đúng mà nó cũng ban nick forever, chưa đủ 3$ mà rút nữa. Mẹ nó cái bọn lừa đảo, anh em đình công cho chết mẹ bọn capt đi

Hài vl mình gõ 97% đúng mà nó cũng ban nick forever, chưa đủ 3$ mà rút nữa. Mẹ nó cái bọn lừa đảo, anh em đình công cho chết mẹ bọn capt đi
bạn gõ không đàng hoàng thì bị ban ráng mà chịu chứ kêu ca gì ở đây, muốn đi hoàng sa ak :binhsua33:

gõ thế nào mà ban =)) chắc lại 1 chữ hả kưng gào thét gì ở đây toàn các bô lão được pay biết bao lần đình công cái gì ?

gõ thế nào mà ban =)) chắc lại 1 chữ hả kưng gào thét gì ở đây toàn các bô lão được pay biết bao lần đình công cái gì ?
Mình chả dám ăn gian nó đâu bạn, gõ đúng từng chữ đấy. Thế mà nó vẫn ban tức thật

Mình chả dám ăn gian nó đâu bạn, gõ đúng từng chữ đấy. Thế mà nó vẫn ban tức thật

tui cũng vậy nè bạn 98% đúng nhưng bị band bjt nói ai đâu ! band thì chịu thôi kêu ae đình công thì ăn cám hã bạn !

Có khi nào do tên nick bác xấu không. :D

Bác time out nhiều thì cũng bị ban thôi. Đúng cả 100% mà nó chỉ cần phát hiện bác cố tình gõ sai thôi là nó ban thì chịu thôi

5 nick ref được pay lần lượt các tuần không phải cùng 1 tuần thì có được nhận 10% ref không các bác?

5 nick ref được pay lần lượt các tuần không phải cùng 1 tuần thì có được nhận 10% ref không các bác?

khi 5 ref đều được pay thì sẽ nhận được 10% ref , nhưng hệ thống ref của thằng này cũng chưa có ổn định cũng như hệ thống pay của nó vậy

Chắc cũng phải 1 năm nó mới bắt đầu hoàn thiện mọi thứ ^^

móa,.... reg đã về nhưng đã bị ăn chặn, 6$ reg thì chỉ được 3$ về ví, dù sao có vẩn hơn k
nhưng mấy acc 6$ sao vẩn chưa về nhỉ ???

ăn ở thế nào mà bị nó ban sớm thế bác ;)) có khi nào bác cạp có 1 chữ nên nó ghét nó ban hok ^^

cái hình phía dưới điền sao mấy bác, em đánh 1 tiếng nó hiện ra trên 10 lần :|

móa,.... reg đã về nhưng đã bị ăn chặn, 6$ reg thì chỉ được 3$ về ví, dù sao có vẩn hơn k
nhưng mấy acc 6$ sao vẩn chưa về nhỉ ???
2acc ref 1acc 7$ 1 acc 8$ đã về hết nè bác.... bác kiểm tra lại xem quá trình ref của bác nhé :D:D...

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

cái hình phía dưới điền sao mấy bác, em đánh 1 tiếng nó hiện ra trên 10 lần :|
esc bỏ qua đi bác ơi...

bỏ qua là khỏe có sau đâu mà chắc nó cập nhật them captcha đêm gõ code dài thật

Có tự ref nhau ko? Mình bị trường hợp tương tự! Ko nhận được tiền do lúc ref,có lần dn id trên Ip lộn! thế là mất tiền

có nghĩa là sao hả bác. mình chỉ ref chung 1 ac chủ thôi, không ref cho nhau đâu. có 1 lần được thanh toán rồi à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week