Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
nên ghi lại ref đã xác nhận với bạn vào file doc,những bạn ko xác nhận khi đăng kí thì ko đc pay,đơn giản thế thôi

p/s : mà bạn tuyển ở đâu vậy,cho qua ké với ;))

Em đang làm thế bác ạ. Vẫn có kẽ hở. Nhưng thôi liều ăn nhiều. Hix tuyển ref thì nhiều nhưng không tâm huyết như anh em MMO. chưa cần đọc bài em giới thiệu đã đốp ngay 1 câu. "Lừa đảo biến". Chịu luôn. 2 Ngày ref lên 62 cũng nhiều thật. Trong 2 ngày tuyển ref em bận vẫn gõ mỗi acc của em được 2k5 code. Vậy mà xem top thì gõ được 1k2 code là cao nhất. đứng thứ 10 là gõ 40 code. Cũng nản bác ạ chắc lập nick để đấy không làm việc

Em đang làm thế bác ạ. Vẫn có kẽ hở. Nhưng thôi liều ăn nhiều. Hix tuyển ref thì nhiều nhưng không tâm huyết như anh em MMO. chưa cần đọc bài em giới thiệu đã đốp ngay 1 câu. "Lừa đảo biến". Chịu luôn. 2 Ngày ref lên 62 cũng nhiều thật. Trong 2 ngày tuyển ref em bận vẫn gõ mỗi acc của em được 2k5 code. Vậy mà xem top thì gõ được 1k2 code là cao nhất. đứng thứ 10 là gõ 40 code. Cũng nản bác ạ chắc lập nick để đấy không làm việc

nói thật ra thì giờ tuyển cũng đã muộn,hối hận vì lúc trước không tuyển sớm hơn :((

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Mega giờ log mấy id thì load ngon ha mọi người :D

bền bền thì 4 thôi,speed 25 :D

Ref đã về :D
PS: Quyết định lặn 1 tháng. Khi ta trở lại sẽ lợi hại hơn xưa ^^!

vất id thôi chứ ko thì gửi suppot 2$ khoảng 2h gõ là dc không càn mất công thế

các bác dạo này thế nào chứ em k hiểu sao gõ toàn đúng được 93-94%, k biết có được pay k nhĩ?

Tiền ref đã về, thiệt là sung sướng. Mà phải thọ giáo bác tieututranduc xem tuyển ref ở đâu cao thủ quá.

các bác dạo này thế nào chứ em k hiểu sao gõ toàn đúng được 93-94%, k biết có được pay k nhĩ?
Trên min pay và không rule là được pay hết, nhưng để ý cái % nó xuống nữa là dễ rule lắm đấy.

Các bác cho em hỏi thêm cái là sao LR của em chưa bao giờ gửi cái thông báo nào giống như thế này nhỉ ????

You have received a payment to your account U1905403 (megatypersref01):

Date: 5/31/2012 2:56 AM
Batch: 97313698
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.59
Memo: Marketing fee

Thank you.

Liệu có sao ko các bác

Tiền ref đã về, thiệt là sung sướng. Mà phải thọ giáo bác tieututranduc xem tuyển ref ở đâu cao thủ quá.

Trên min pay và không rule là được pay hết, nhưng để ý cái % nó xuống nữa là dễ rule lắm đấy.

Các bác cho em hỏi thêm cái là sao LR của em chưa bao giờ gửi cái thông báo nào giống như thế này nhỉ ????

Liệu có sao ko các bác
bạn vô LR tìm mục setting, chọn mấy cái notified............

Huhu, log lại mấy cái id hồi trước nghỉ còn đc gần 3$, tính vào đánh cho đủ min pay, gõ mới đc 40 code nó cho ăn rule do dánh chữ error. Mega giờ khó vậy sao :binhsua29:

Acc mình mục payment by bị thế này thì làm sao đây mấy bác , bỏ đi thì uổng 2$ :D
vất đi là vừa chứ mega nó có cho thay đổi payment đâu.... bác gõ lại acc khác đi

Thôi xong vn - zoom sập rồi. Bị hack mất rồi. Hết lo tuyển ref

thì ra ở vn-zoom :)),bị team anti love hack hết data thì phải :))

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Tiền reff các bạn nh thế, mình đc có 4 $ :p

mình 7$ :D....................

9$ ah.Sao thấy 20$ mà ta :((

Ảnh chụp màn hình_2012-05-31_173252.jpg đây là sô $ được hưởng ref

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member