Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
sáng nay có ai bị lỗi gạch chéo đỏ không @.@... sao e xài ASIAN cứ 30phút lại bị 1 lần nhỉ >.

sáng nay có ai bị lỗi gạch chéo đỏ không @.@... sao e xài ASIAN cứ 30phút lại bị 1 lần nhỉ >.
asian h ít người dùng - soft XD mới sửa xong đánh sướng lắm - load ổn định - load chậm thì cap thêm acc - và hết bị lỗi gạch chéo rồi à

:binhsua32: thông báo tin mừng cho anh em là tiền ref đã về nhà - thật là hạnh phúc quá - mega quá pro rồi - không kòn gì để nói haaaaaa - anh em cheat nhẹ tay thôi nhé - để em nó kòn làm ăn được - pix sắp đổ bộ sang haaaaa

hix đang ngoài SG... ở nhà bà dì đâu có key XD mà làm @.@... hix.. chán cái asian này thật

tình hình là MEGA chuẩn bị sập vì Pro pix đổ bộ bác ạ =)) =))

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

thử của taien rồi.... mà load thế nào á.. không biết do mạng hay sao nữa...:(.. asian 1h đc 1k1 code taien 1h được có 900 code ak

asian h ít người dùng - soft XD mới sửa xong đánh sướng lắm - load ổn định - load chậm thì cap thêm acc - và hết bị lỗi gạch chéo rồi à

:binhsua32: thông báo tin mừng cho anh em là tiền ref đã về nhà - thật là hạnh phúc quá - mega quá pro rồi - không kòn gì để nói haaaaaa - anh em cheat nhẹ tay thôi nhé - để em nó kòn làm ăn được - pix sắp đổ bộ sang haaaaa
Dạo này thấy pro pay ổn định rồi, định tạo thêm acc LR nhưng load chậm quá thấy nản :D

Gõ 1 chữ có bị kick out?

Dạo này em đã quay lại với Mega
Nhưng hình như gõ 1 chữ nhiều quá nó bị kack out hay sao ấy. Sáng h nó khóa acc em 2 lần rồi...

sặc gõ 1 chữ mà cũng kêu được thử hỏi có đúng với rule của nó không mà kẻu ?

tôi để ý là bạn spam vấn đề tiền hơi nhiều đó - nói đi nói lại - định spam số post à - thứ nhất bạn đánh mà không đủ min pay thì đừng kêu ca gì - thứ 2 nó phát hiện cheat ref thì nó sẽ không thanh toán cho thế thôi
lần sau thì đánh cứ trên 4 K code nhe s- đảm bảo được pay - không là mod sẽ cảnh cáo vì spam đó - thank bạn nhiều

Yêu cầu anh em mega từ giờ trở đi - do là pay đúng hạn - đủ min pay là pay - thứ 3 hàng tuần có tiền - cứ đánh dao động trên 4k ( mọi rate cao thấp khác nhau ) là đủ min pay - và đánh khoảng 96 % trở lên là ok - và đùng đi dùng lại 4 or 5 ID trong 1 tuần or nhiều hơn nữa -- miễn sao đừng có rules là được ) đó là Lý dó tại sao ai cũng được pay - không chỉ riêng tôi - h thử để 5Tin đủ min pay mà kêu ca thì anh em spam thoải mãi đi nhé - thank bạn đã hợp tác phát triển topic mega nhé
Mình tuần nào cũng được pay đầy đủ này , mặc dù vẫn ruler bình thường :D đánh trên 4k là đc pay hết ak :binhsua172:
Ak cho hỏi mà mấy acc ref mới được pay vậy bạn :D

Mình tuần nào cũng được pay đầy đủ này , mặc dù vẫn ruler bình thường :D đánh trên 4k là đc pay hết ak :binhsua172:
Ak cho hỏi mà mấy acc ref mới được pay vậy bạn :D

tối thiêu 5 ref đc pay thì mình mới đc lãnh $ nhé ;)

Dạo này em đã quay lại với Mega
Nhưng hình như gõ 1 chữ nhiều quá nó bị kack out hay sao ấy. Sáng h nó khóa acc em 2 lần rồi...
bị kích là mega có cho gõ 1 chữ đâu :)) :)).... acc nào chưa đủ minpay thì lo mà gõ 2 chữ để đủ minpay đi... không thôi 2.9$... nóbanned 1 phát lúc đó lại lên đây than thở ehhehe

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

tối thiêu 5 ref đc pay thì mình mới đc lãnh $ nhé ;)
bác đc bao nhiêu tiền Ref thế @.@.. e solo nên đợt này đc có 15$ ak :(... hiaz... chả dám tuyển ref... nên ăn hơi ít hihi

bị kích là mega có cho gõ 1 chữ đâu :)) :)).... acc nào chưa đủ minpay thì lo mà gõ 2 chữ để đủ minpay đi... không thôi 2.9$... nóbanned 1 phát lúc đó lại lên đây than thở ehhehe

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

bác đc bao nhiêu tiền Ref thế @.@.. e solo nên đợt này đc có 15$ ak :(... hiaz... chả dám tuyển ref... nên ăn hơi ít hihi

sax 15$ còn kêu :(,mình ko nói đâu xấu hổ lắm :))

Acc mình mục payment by bị thế này thì làm sao đây mấy bác , bỏ đi thì uổng 2$ :D

Em gà mấy bác cho em hỏi. Thế em tạo 3 acc dùng chung 1 ví liberty, mỗi acc đánh được 2$ thì bọn Megatypers có pay không vậy hay là mỗi acc tối thiểu phải đủ 3$.

Em gà mấy bác cho em hỏi. Thế em tạo 3 acc dùng chung 1 ví liberty, mỗi acc đánh được 2$ thì bọn Megatypers có pay không vậy hay là mỗi acc tối thiểu phải đủ 3$.

Mỗi acc 3$ mới được bạn. Mà thường thì 4-5$ trở lên xác suất pay mới cao, còn 3$ thì hên xui.

Em thú thật với các bạn là em có lấy các ảnh speed + số tiền kiếm được 1 tuần của các lão làng ở đây đi tuyển ref ở các forums khác mà không xin phép. Vì MMO thì em chẳng thể tuyền ref được rồi. Em có hứa chia lại 50% -> 100% số hoa hồng em kiếm được từ mỗi người. Ai gõ nhiều nổi bật thì trả 100% hoa hồng luôn. Chắc vì thế mà anh em đăng ký ref đông. Bây giờ đông quá em lại sợ vì không quản lý được. Sợ anh em không thuộc ref của mình đồi chia hoa hồng. Hôm qua hỏi mới có 34 ref. Sáng ngủ dạy không biết thế nào nó lên tới 62 ref rồi. Em toát mồ hôi luôn. Vì lần đầu đi tuyền ref mà chẳng nhẽ lại scam thì chết.

Em thấy mega có nói rõ "[h=4]"Do you want more statistic? Send us your feedback to: [email protected]"[/h]vậy có nghĩa nếu gửi mail thì nó thống kê đầy đủ cho mình tình hình ref đúng không ạ. Em xin các refer ai biết viết mail thế nào giúp em qua đợt này.

Bần lắm thì scam anh em không trả hoa hồng nữa. Nhưng thấy thế nào ý

View attachment 11504

Em thú thật với các bạn là em có lấy các ảnh speed + số tiền kiếm được 1 tuần của các lão làng ở đây đi tuyển ref ở các forums khác mà không xin phép. Vì MMO thì em chẳng thể tuyền ref được rồi. Em có hứa chia lại 50% -> 100% số hoa hồng em kiếm được từ mỗi người. Ai gõ nhiều nổi bật thì trả 100% hoa hồng luôn. Chắc vì thế mà anh em đăng ký ref đông. Bây giờ đông quá em lại sợ vì không quản lý được. Sợ anh em không thuộc ref của mình đồi chia hoa hồng. Hôm qua hỏi mới có 34 ref. Sáng ngủ dạy không biết thế nào nó lên tới 62 ref rồi. Em toát mồ hôi luôn. Vì lần đầu đi tuyền ref mà chẳng nhẽ lại scam thì chết.

Em thấy mega có nói rõ "[h=4]"Do you want more statistic? Send us your feedback to: [email protected]"[/h]vậy có nghĩa nếu gửi mail thì nó thống kê đầy đủ cho mình tình hình ref đúng không ạ. Em xin các refer ai biết viết mail thế nào giúp em qua đợt này.

Bần lắm thì scam anh em không trả hoa hồng nữa. Nhưng thấy thế nào ý

nên ghi lại ref đã xác nhận với bạn vào file doc,những bạn ko xác nhận khi đăng kí thì ko đc pay,đơn giản thế thôi

p/s : mà bạn tuyển ở đâu vậy,cho qua ké với ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week