Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Cài netframework 4.5 thứ xem sao
Cách này ko được.

Cài lại win or ghost lại win đi

Cách này phức tạp quá.

có thể là do win - or là lúc cài win xong bản soft asian đã thiếu đi phần nào đó không chạy được trương trình - bạn thử download bản soft khác - or là thử down bản soft xd xem có bị tình trạng đó không nhé

Mình đã thử soft kolo và mega đều bị ( chắc là do soft của ASIA ), soft Xuân Đức mình ko có key.

THAM DÒ: theo các pro thì có nên chuyển qua payment via PP k? Thấy có người nói PP nó pay nhanh lắm, chứ dừng LR này thấy hơi nản!

Các bác gạch đá đi nào, cho e xin ý kiến!

thử chạy với quyền admin xem sao .:)
Cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng mình thử cũng ko được.

Bạn mua cả 3 loại panel luôn hả? mình newbie không biết nên hỏi thăm thui.
Ko phải đâu, mình update win nhưng khi chạy soft asia mega bị lỗi, mình đang nhờ các pro khắc phục giúp ấy mà.

Run as winxp sp3 thử coi bạn trước mình cũng gặp lỗi này

THAM DÒ: theo các pro thì có nên chuyển qua payment via PP k? Thấy có người nói PP nó pay nhanh lắm, chứ dừng LR này thấy hơi nản!

Các bác gạch đá đi nào, cho e xin ý kiến!
mình thấy cũng z mà pác ? nhanh chậm là ở chỗ nó thui

Bác vào trang chủ của soft asian thử được không ?

cam quýt nhìu thế mà củng nhìu mg muốn an thế nhỉ.đúng là cam quýt dc mùa bội thu :m131:

công nhận pro mới vào loan báo mega 100$/tháng chạy nhanh thật;)),chưa được uống vitamin hay sao ấy;))

Chả bít pao h nó pay! Thi thoảng vào gõ tí thấy nó có proof từ ngày 1/5 mà chưa thấy tiền về j kả nản nhỉ! Ai như thế chia sẻ kinh nghiệm tí đi!

Chả bít pao h nó pay! Thi thoảng vào gõ tí thấy nó có proof từ ngày 1/5 mà chưa thấy tiền về j kả nản nhỉ! Ai như thế chia sẻ kinh nghiệm tí đi!

kinh nghiệm tốt nhất với thằng mega là ko cap ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week