Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
thế mà cũng đòi chơi cạp - không hiểu - thứ 1 khi nhắc đến captra là việc cốt yếu là đánh code - mấy wed này dùng code đó bán cho bọn khác - thế nên là lý do tại sao có giá code là thế - và nó chỉ dùng code đúng cho mục đích của nó ==> việc mega để rate cao là câu khách thui - thực ra nó chỉ tính cho khách giá bèo là khoảng 0.88 => 0.9 ... nhưng mà nó sẽ bán lại cho người cần giá cao hơn

thế nên captra là code - mà code đúng thì nó tính tiền thế thôi - chứ $ đối với mega hiện không quan trọng vì nó đang lag trong việc nhảy $

Bác ko hiểu ý mình rồi Đức à, ý mình là : " Cạp cho nó mà nó ko pay cho mình thì code ra ào ào để làm gì "
$$$$$ đâu mà sống ?

Bác ko hiểu ý mình rồi Đức à, ý mình là : " Cạp cho nó mà nó ko pay cho mình thì code ra ào ào để làm gì "
$$$$$ đâu mà sống ?
nói chung là muốn sống xót với mega thì cứ phải theo nó mọi chiều - nó tính code đúng đó - nên là việc $ lag đừng bận tâm - cứ code trên 4K là có cơ hội pay rồi - chứ không tuần trước nè - nó riset cho tôi 5 $ nhưng mà sever vẫn hiện 10 $ có trừ đâu - lúc tăng lúc giảm - thực ra là bọn mega đã bỏ mặc cái chế độ đó của nó - và nó nhìn vào số code bạn làm được mà trả à . kòn code ra nhiều đó là sever nó ổn định và khách có nhu cầu lớn - nhưng mà muốn giàu được và câu khách làm cho nó thì nó đã để rate ảo cao và tính giá bèo để nó thu lại lãi từ mấy tháng trước để rate cao để nó thu hồi số mất à - nói chung là bạn phải theo dõi thằng này nhiều

mấy tháng trước - nó time out nhiều vì ra hiếm code nên nó tính rate đúng
hiện h nó ra nhiều vì nó có mục đích cả : bán được cho khách cần - thu lại vốn

có đôi chỗ mình không hiểu lắm, t1: hôm qua bạn mình đang đánh ngon lành tự nhiên bị trừ tiền ah. t2: nếu tính đúng sao có mấy bạn không được pay vậy? mình nghĩ chắc ai cũng chiến trên 3$ vậy có phải là số code đúng cũng kha khá, và mình nghĩ trên 4000 code chắc cũng có. Vài lời thắc mắc vì mình là newbie chứ không có ý gây flame. Thân!

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:19 AM ----------

ah, ý mình là làm sao để biết số code đúng tuần vừa rồi, vì bây giờ nó đã nhảy qua tuần mới rồi, mà tới t2 mới pay. Vậy mình sẽ tính làm sao nhỉ? Chỉ lấy last week thôi huh bạn?

up cho topic bây cao
:binhsua105: up gì cái ông thần này -- đảo đang vẫy gọi kìa

---------- Post added at 02:24 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

có đôi chỗ mình không hiểu lắm, t1: hôm qua bạn mình đang đánh ngon lành tự nhiên bị trừ tiền ah. t2: nếu tính đúng sao có mấy bạn không được pay vậy? mình nghĩ chắc ai cũng chiến trên 3$ vậy có phải là số code đúng cũng kha khá, và mình nghĩ trên 4000 code chắc cũng có. Vài lời thắc mắc vì mình là newbie chứ không có ý gây flame. Thân!

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:19 AM ----------

ah, ý mình là làm sao để biết số code đúng tuần vừa rồi, vì bây giờ nó đã nhảy qua tuần mới rồi, mà tới t2 mới pay. Vậy mình sẽ tính làm sao nhỉ? Chỉ lấy last week thôi huh bạn?
bây giờ nhé - bạn không quan tâm việc nhảy $ của nó - mà tỉ lệ oánh trên 4000 mà đc pay rất cao
kòn đâu thì bạn cứ oánh nó đến sáng thứ 2 lúc 11 h ( h việt nam ) là kết thúc tuần của nó
bạn dừng trước khoảng 15P để nó update số code - thì bạn vào trong tài khoản
vào phần Statistics : bạn nhìn xuống dưới phần Grand Total của nó
Có ghi là như sau ( chỉ áp dụng cho nick mới chưa pay lần nào - kòn đâu nick cũ thì trừ tiền đã pay thế thôi )
Correct : ......... số code đúng của bạn
Incorrect : ....... số code bạn đánh sai
Total : ......... tổng số code bạn đánh được
bạn lấy số code trong phần Corect : VD nhé : 4000( Corect) chia 1000 ( 1000code / rate nó trả ) = 4 $ nhân 0.88 ( con số sấp sỉ tôi lấy khi nó tính 1000 code bằng 0.88 $ ah ) = 3.52 $ --- vậy đây là số $ sấp sỉ bạn được pay : nói chung là rate gần đúng thôi

( 4000 : 1000 ) x 0.88 = 3,52 $
nói chung là do theo dõi thấy nó pay nên tôi tính trung bình thôi - kòn đâu tuần trước nó pay tui tính nhầm thành rate 0.89 hì hóa ra là tiền cộng của ref ah =))
chúc bạn thành công

nó scam như thế mà vẩn làm thì mai mốt ai mà la nó này nọ đừng trách sao ta ném đá nhá

Sau khi update window khi mở soft ASIA lên thì bị thế này:
Anh em nào giúp với.

thử dow bản asian mới đi or là cài thêm net 3.5 đi -- vì tôi dùng xp à ;))

thử dow bản asian mới đi or là cài thêm net 3.5 đi -- vì tôi dùng xp à ;))
mình đang dùng net 4.0 và MegaTyper bản V120409 update ngày 12/4, có bản nào mới hơn ko bạn, cho mình xin link với.

Hết tuần này nữa là đúng 1 tháng 7 ngày... Rõ ràng là không mong đợi gì ở cái Mega khĩ gió này nữa!

Những ai ăn ở với mega cũng đá đít hết rùi..

Những ai ăn ở với mega cũng đá đít hết rùi..

đang thiếu chất - mà mấy món khác khó nhằn quá - hóc đi chơi -- thui cứ làm tí liều vitamin của mega vậy - nó cho béo đến đâu thì béo - kòn đâu ta xin :binhsua72:

Cài lại win or ghost lại win đi

có thể là do win - or là lúc cài win xong bản soft asian đã thiếu đi phần nào đó không chạy được trương trình - bạn thử download bản soft khác - or là thử down bản soft xd xem có bị tình trạng đó không nhé

Asian dựt chọt..đang làm tự out..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week