Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
cho hỏi khi mình đánh được 2$ sang thứ 2 nó riset thì có mất không trở về 0 không ? hay vẫn giữ nguyên đến khi 3$ thì nó trả tiền >

cũng hên xui có khi về 0 khi ko về còn tùy vào may mắn của bác nữa

thui ngi thang nay di cho rui.no scam rùi

Cầu pay acc con được rồi ref khỏi pay cũng được cầu có thể mà khó khăn thế ^^!

Viện trưởng viện kiếm sát kết luận....:binhsua80:

hồi trc cung an dc thằng này 2 tháng.tới tháng thứ 3 nó giở trò scam nên dep nó luôn :m131:

Vậy có kết luận chính xác chưa....

vubaduc mở dịch bán thuốc trợ tim - loại ngon bổ rẻ - đặc biệt dành cho người già và trẻ em bị dị ứng với vitamin - giá rẻ bất ngờ - Số lượng có hạn -- chỉ bán vào thứ 3 hàng tuần :binhsua85:

hic, lại có chuyện lạ, xảy đến cho acc của em, tự nhiên giờ nó hiện số tiền của tuần vừa rồi ah, thiệt không hiểu nổi luôn, có ai bị giống em không?

cả 2 server của nó đang bị điên ấy mà,từ tuần trước tới h rồi mà vẫn chưa sửa

tiền trong sever nó điên nhưng mà code nó không điên --- nên là anh em không phải lo gì hết nhé =))

tiền trong sever nó điên nhưng mà code nó không điên --- nên là anh em không phải lo gì hết nhé =))

Nhưng lo hơn khi tiền nóa nhảy bấng loạng,mặc dù code nóa ùa ào ào....Nhưng rốt cuộc tiền nó có pay ko? Vấn đề vô cùng nang giải mà chưa có ai giải thích dc

ah cho mình hỏi thăm luôn là muốn xem code phải xem như thể nào, sao mà chưa gì nó nhảy qua last week hết rồi, hic. Cũng muốn mặc kệ không nhìn $ lắm, nhưng mà vẫn thấy lo lo. Đúng như tiêu đề topic, mỗi tuần 1 liều vitamin, hic.. lo lắng quá!

vào trong nick => Statistics

bác này nói thiếu chiều sâu : Việc cạp cạp với mục đich kiếm $ chứ kiếm code đâu ? Code ra ào ào để người ta làm, $ thì nó delay or quỵt or "giả vờ quên" 1 tháng thì mua thuốc trợ tim uống nếu chiến mega. Thử nó 1 lần mà nhớ nó đến cuối đời, dù PIX điên loạn nhưng chịu khó thì cũng có mì gói , Pay hằng ngày, Thằng Mega này tệ hơn là thằng ăn cướp nữa. 4$ của mình nó quên 1 tháng rồi, giờ vào xem thử thì ,,,,, $ bị trừ mà ví tiền chưa có đếch gì. Đói chết cũng ko làm Mega. Chỉ những bác nào có reff đông đảo thì ngồi cổ vũ thôi . nếu là dân cạp chuyên nghiệp và bán chuyên nghiệp thì ... thấy là sợ nó rồi

Last edited by a moderator:
bác này nói thiếu chiều sâu : Việc cạp cạp với mục đich kiếm $ chứ kiếm code đâu ? Code ra ào ào để người ta làm, $ thì nó delay or quỵt or "giả vờ quên" 1 tháng thì mua thuốc trợ tim uống nếu chiến mega. Thử nó 1 lần mà nhớ nó đến cuối đời, dù PIX điên loạn nhưng chịu khó thì cũng có mì gói , Pay hằng ngày, Thằng Mega này tệ hơn là thằng ăn cướp nữa. 4$ của mình nó quên 1 tháng rồi, giờ vào xem thử thì ,,,,, $ bị trừ mà ví tiền chưa có đếch gì. Đói chết cũng ko làm Mega. Chỉ những bác nào có reff đông đảo thì ngồi cổ vũ thôi . nếu là dân cạp chuyên nghiệp và bán chuyên nghiệp thì ... thấy là sợ nó rồi
thế mà cũng đòi chơi cạp - không hiểu - thứ 1 khi nhắc đến captra là việc cốt yếu là đánh code - mấy wed này dùng code đó bán cho bọn khác - thế nên là lý do tại sao có giá code là thế - và nó chỉ dùng code đúng cho mục đích của nó ==> việc mega để rate cao là câu khách thui - thực ra nó chỉ tính cho khách giá bèo là khoảng 0.88 => 0.9 ... nhưng mà nó sẽ bán lại cho người cần giá cao hơn

thế nên captra là code - mà code đúng thì nó tính tiền thế thôi - chứ $ đối với mega hiện không quan trọng vì nó đang lag trong việc nhảy $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week