• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Hờ hờ

hướng dẫn cách newbie tự chiến khỏi làm giàu cho kẻ khác tạo 1 acc từ INV of bất kỳ trên FORUM >>> từ acc đó tự mìn tạo INV cho riêng mìn rùi tạo 1 acc lấy INV từ acc vửa tạo thế là đã có thế giới riêng of chính mình
bạn có biết nếu làm như thế mega nó sẽ khóa hết tk của bạn lại vì tội tự ref cho mình không, toàn đầu độc newbie ko à :|

bạn có biết nếu làm như thế mega nó sẽ khóa hết tk của bạn lại vì tội tự ref cho mình không, toàn đầu độc newbie ko à :|

Ong này gà woa đi .Thứ nhất tạo acc từ protyper nhằm ko lay invte cua ng khac tranh bi ban acc neu invte acc do cheat.Thứ 2 n ta dk nhg ac chũ ng ta dk từ IP khác(như nhớ thằng bạn dk giúp)rùi mình fake IP trên may minh rùi login vo lấy code rui minh dk tren may mình thui.

Last edited by a moderator:
chưa găp tình trạng no pay bao giờ nên ko chắc
tuần trước 20 ID pay bt
Tuần này sắp xong 30 ID

mọi người cho hỏi mega đã reset chưa vậy , sao của em vẫn chưa reset

M có 1 acc đăng nhập được nhưng nó không cho gõ, vậy có thể nói là bị band không nhỉ.
Có bác nào bị trường hợp này không?

Ko vi pham rule thì đc pay ngay
Rule gì thế.Tôi nghi cái tốc của ông củng có cã khồi cái rule ông vi phạm đó.:binhsua146::binhsua146:

Công nhận bác Crackervt gõ 1 lúc 4,5 acc là quá giỏi. Mình không nghĩ là có n gõ nhanh như thế ai ngờ. Hôm nọ thử 3 acc mà toát mồ hôi.

Due to current Webmoney volume restrictions, all Webmoney Payments will be delayed by approximately one week. If you would prefer immediate payment, please change your Payment reception option to Paypal or Liberty Reserve.

nói chung là $ bị delay 1 tuần sau mới về à ae??? có cần bắt buộc phải đổi acc payment ko:-?

Rule gì thế.Tôi nghi cái tốc của ông củng có cã khồi cái rule ông vi phạm đó
Tốc nhanh nhưng ko phạm rule nhế pồ
Vẫn 2 chữ hoa thường phân biệt

---------- Post added at 01:58 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

đã xong 30 ID chờ pay nào:binhsua90:

Neu ko vi pham rule thì 5h pm monday bên nó tức 5h AM thurday bên mình reset payment .
Còn vấn đề thanh toán ... nhanh thì ngay lập tức ..... khoảng 7-8h là có.... chậm thì mình ko biết.
các ID của mình chưa xảy ra tình trạng pay chậm.:binhsua85:

doi khi nao no pay lam tip

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:32 AM ----------

Neu ko vi pham rule thì 5h pm monday bên nó tức 5h AM thurday bên mình reset payment .
Còn vấn đề thanh toán ... nhanh thì ngay lập tức ..... khoảng 7-8h là có.... chậm thì mình ko biết.
các ID của mình chưa xảy ra tình trạng pay chậm.:binhsua85:

Thôi đi bác mới tham gia đừng có phán.Tui đây tham gia 1 tuần củng bỉnh thg sau này nó giở chứng.Nên nhớ acc ban nó còn pay nhá chứ huống hồ chi phạm rule hay ko.Pham lủe la no ban rùi

Chưa bị an ban cái nào....
Mình hên ghê ^^:binhsua02:

Ngoi đợi tiền về rùi làm.Xem nó có giở chứng jo.mệt thằng này nhất đó.Tui đang làm pix.PIx pay van đều

Ngoi đợi tiền về rùi làm.Xem nó có giở chứng jo.mệt thằng này nhất đó.Tui đang làm pix.PIx pay van đều
Pix load dạo này hơi chán.....hôm trước ban hết group 40ID ...thế là chuyển qua thằng này...
Tuần này là tuần thứ 2 rồi...
Mong vẫn pay tốt....đợi cùng bạn nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems