Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
No load cham woa 2 acc thi cham 3 acc thi sub..=>kick

uh,ĐAng lo nó BANNER nè hồi hộp quá đi,có ai giúp dùm mình k :(

Đánh trên web load chậm kinh . Đánh vào giờ nào là tốt nhất các bác

mình cũng bị mà . bạn vào trang chủ kick vào Solve images ==> nó lại hiện ra cái bảng thông báo many kickout ==> kic lại solve phát nữa là vào làm việc . Tình hình hôm qua bị 2 acc như thế này . khả năng là do mạng chậm gõ cạp xong enter nhưng serve lag ko nhận được dẫn tới bị kickout .

Nếu bị no image nhiều thì tạm thời đi chơi game rồi đợi nó ổn định thì gõ ko thì banner nik mệt
mình vẫn bị vào Rule không work được chán wa

chuẩn bị bênh đây đông khách đây......:binhsua85:

chuẩn bị bênh đây đông khách đây......:binhsua85:
Đông mà đc
Tình hình bên đây ảm đạm
1/ thg hay kick out + thêm mấy cái rule mơi chưa làm lên 3$ đã bi ban acc.Time làm là 15s mà có phải vậy đâu tới s thứ 12-10 mới xuất hiện cáp đễ gõ.
2/Làm buổi trưa thì ko có hình thg refesh mất thời gian có lúc tới kick1 out=>ban nick
4/ Việc pay ko ổn định dẫn tới đau tim.Có lúc ng` này pay ng kia ko pay .mệt
=> mega woá rủi ro

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

mình vẫn bị vào Rule không work được chán wa
Nó ban nick ban rùi nếu sau 5-10 phút mà trở lai bình thg là no ban cảnh cáo.Sau 2 lần cảnh cáo thì acc em lên tiên

chắc đợt này nó chới giống pix mất. Anh em ai chiến thì cứ chiến thôi soft hay web thì nó cũng pay ai không được pay thì mail cho nó.Còn thông tin làm trên web được pay trước không hẳn chính xác mình chỉ thấy LR pay trước wmz thì đúng. Anh em cứ thử xem ít nhất 50% anh em làm mega ai chả dùng soft

6) Tôi có thể tạo nhiều ID nhưng đều là ref của người khác trên cùng 1 IP có dc không
Bạn được quyền tạo nhiều ID trên 1 IP nhưng không được ref cho chính mình

IP là gì vậy mọi người

6) Tôi có thể tạo nhiều ID nhưng đều là ref của người khác trên cùng 1 IP có dc không
Bạn được quyền tạo nhiều ID trên 1 IP nhưng không được ref cho chính mình

IP là gì vậy mọi người

có nghỉa là bạn k dc làm ref trên chính máy tính của bạn trên cùng 1 mạng (trừ khi cậu fake IP)

Mình chơi qua libertyreserve , mà mình đăng ký cho em mình, nó yêu cầu phải đủ 18t , mà em mình mới 16, nên mình ghi vào ngày sn của mình có sao không nhỉ các bạn?

Mình chơi qua libertyreserve , mà mình đăng ký cho em mình, nó yêu cầu phải đủ 18t , mà em mình mới 16, nên mình ghi vào ngày sn của mình có sao không nhỉ các bạn?

chú ngây thơ quá đó :binhsua95:
nói thiệt ghi ngày sinh của binladen cũng chả sao

up cho bạn này 1 phiếu.hj.bạn đăng kí gì cứ ghi ngày sinh Hồ Chủ Tịch vào là chấp nhận hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week