• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Ai biết cai này khi nào đc gỡ không.. hay banned luôn.

tình hình là tài khoản của mình vẫn chưa reset blance vẫn 5.6$ đợi đến thứ 3 xem có được payment lần nữa không haha

hình như theo lịch là wed pay vào 5 h PM ngày thứ 2 , tính ra là vào lúc 5 sáng ngày mai , tức sáng thứ 3 anh em mới được pay , ngồi chờ thôi :binhsua139: :binhsua139: :binhsua139: :binhsua139:

vote cho megatyper này :)) !
các bác qua đây làm hết đi :binhsua146:

mai 5 h sáng mà nó pay thì anh em chiến thôi . heee đợi chờ là hạnh phúc :binhsua153:

bạn clear cookie thử xem hôm bữa cũng bị thế,còn ko được thì thua,mà mình nghĩ thằng này có chi chờ tới giờ pay la ban thôi
cái này là banner luôn chứ tạm thời chừng 7-8phut gì, tui bị banner tới giờ rồi nè

bạn clear cookie thử xem hôm bữa cũng bị thế,còn ko được thì thua,mà mình nghĩ thằng này có chi chờ tới giờ pay la ban thôi
có vẻ chuẩn. Tôi 2,95 nè. Banned luôn không thương tiếc.

2,95 bác sao pay đc , min pay nó là 3 $ mà , ngồi mấy phút oánh cho đủ để nó pay cho ah :binhsua146:

cho em hỏi là 1 máy có thể dùng soft đánh 2 nick đăng ký 2 lr khác nhau có được không vậy

thằng này nó ban nick vô cứ, mình có 3 nick tính gõ đủ 3$ cho no pay luôn ai ngờ nó ban cả 3. Nó scam rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom