Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
bạn nào cho mình hỏi nó cho mình tạo đến 10 invi vậy 9 cái kia có cần thiết phải tạo ko

Tạo Inv chủ yếu để bạn quản lý hơn thôi mà :) Chứ thật ra có 1 inv cũng dc ko cần tạo 10 cái đâu
----------------------
Kỳ này mà nó pay là ta run project liền :))
http://vnmoney.info/

---------- Post added at 01:48 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

Update thêm video tổng quan về megatyper ở #1
http://mmo4me.com/showthread.php?43297-Megatypers-Mot-doi-thu-moi-
-----------------------------
Cập nhật hồi âm của admin megatyper _ _!

Last edited by a moderator:
Đã ref cho bạn... Mình mới vào Profile and Payments..hình như nó đổi ngày Pay vào thứ 2 oy bạn ơi.... (_ _!

hì hục gõ đc 3$ thì mới thấy :

Payments are processed once a week (usually on Mondays). Your payment will only be processed after the minimum balance has been reached.

Nản quá :((

trời, nói t6 làm bà con đợi h chuyễn sang thứ 2 là răng

hì hục gõ đc 3$ thì mới thấy :

Payments are processed once a week (usually on Mondays). Your payment will only be processed after the minimum balance has been reached.

Nản quá :((
Hình như nó bắt đầu thanh lọc lại hệ thống ref _ _! Xem coi ai cheat ref thì nó pay! Chưa kể nó cũng đã có thư thông báo là sẽ hoàn thiện megatypers vào cuối tuần này! Anh em mong đợi thêm tí nữa vậy!

Không biết cái này có giới thiệu theo cấp k0 nhỉ? ref theo cấp ấy . ai biết là có tính đến cái đấy k0

Không biết cái này có giới thiệu theo cấp k0 nhỉ? ref theo cấp ấy . ai biết là có tính đến cái đấy k0
Nó chỉ tính tiền 10% của cấp 1 _ _! (tức là người do chính bạn mời vô) Còn vụ nó có tính lun 10% của tổng số tiền mà ref của bạn hưởng dc từ 10% của ref từ cấp 2 đổ xuống hay ko thì chưa biết

đợi sang thứ 2 nữa vậy . Thấy có khung giờ 1.35$ tui cũng ham lắm :D
Kiên nhẫn, cần cù, chịu khó, chịu scam là nhưng đức tính cần phải có của dân cạp cạp nói riêng và của dân make money online nói chung _ _!

Kiên nhẫn, cần cù, chịu khó, chịu scam là nhưng đức tính cần phải có của dân cạp cạp nói riêng và của dân make money online nói chung _ _!
bác solo ko sợ j phải rồi, em làm mỗi tuần đều đưa hết tiền cho gái , lỡ 1 tuần mây đen kéo qua nào đó scam 1 cái ko có tiền cống nạp ... mất mặt lắm . Đời lệ thuộc nó khổ thế đó, hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week