Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
oc :binhsua33:mới cap được 2 ngày. Chắc phải tính lại:binhsua58:
bạn không phải lo à ... vì mega nó mới ra nên có nhiều cái chưa ổn định .. nhưng từ lúc nó sửa sever thì hiện tại là load ổn định nhưng mà vấn đề pay phải để thứ 2 tuần sau mới theo dõi đc à ... đừng có nản nhé ... vì pix khó ăn rồi à ;)) chỉ ai có nick cũ mới ok à :binhsua01:

To co 4 acc 3 USD 3 acc bị baned nằm 1 đống nó k reset ..! còn 1 ắc 4 usd cũng chả thấy gì ?

giờ ngồi chờ đến thứ 2 thôi, lúc đang pay thì dễ bị kick out lắm ... sáng nay đánh mấy đợt đều bị kick hết, cả chục id đều bị kick lần lượt :(

bạn không phải lo à ... vì mega nó mới ra nên có nhiều cái chưa ổn định .. nhưng từ lúc nó sửa sever thì hiện tại là load ổn định nhưng mà vấn đề pay phải để thứ 2 tuần sau mới theo dõi đc à ... đừng có nản nhé ... vì pix khó ăn rồi à ;)) chỉ ai có nick cũ mới ok à :binhsua01:

Được 3 tháng rồi nhỉ

Code mình chưa rs từ tuần trước đến h mà tiền vẫn về ,có điều 70% :binhsua04: , có ai nghĩ là 30% còn lại nó ko chi cho mình vì đó là số tiền từ code đánh sai + đánh 1 chữ ???

Reset code thì lúcn ào qua 11h thứ sáu chả reset , vấn đề là không hiểu nó pay kiểu gì acc 3$ thì vẫn không rs balance , hôm bữa đánh một đống acc 3$ , đến thứ 6 dừng , qua thứ 7 cày 3 acc khác lên 5$ ( là thứ 7 + chủ nhật = 5$ mỗi acc ) , đến thứ 2 tự nhiên nó pay cho 3 acc mới đánh 5$ mà pay có 3$ giữ lại 2$ =) Thiệt cũng không biết là nó tính toán kiểu gì ? Nếu reset code từ thứ 6 ? Thì THIS WEEK tui đánh 5$ mỗi acc chắc chắn nó phải trả hết 5$ chứ sao trả có 3$ ? Còn mấy acc đánh 3$ trong trước thứ 6 ko RS 1 cái balance nào :|
THằng này cố tình à ?
Anh em nào có cao kiến nào không ?

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

Code mình chưa rs từ tuần trước đến h mà tiền vẫn về ,có điều 70% :binhsua04: , có ai nghĩ là 30% còn lại nó ko chi cho mình vì đó là số tiền từ code đánh sai + đánh 1 chữ ???

Mình không đánh 1 chữ bạn ơi , tỉ lệ đánh đúng của mình tới 98,2% lận :| nếu tỉ lệ dánh sai là 70% thì mới đưa ra cái điều kiện trừ % code kiểu đó

Hix. Sao mình chạy sòt XD cu đăng nhập xong. Kick play thì nó loading rồi tắt soft luôn nhỉ. 2 lần liền rồi

nghỉ cho khỏe .nghỉ nghỉ

nghỉ hết đi cho đỡ mỏi tay, đợi tiền về cap tiếp =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week