Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bạn không phải lo à ... vì mega nó mới ra nên có nhiều cái chưa ổn định .. nhưng từ lúc nó sửa sever thì hiện tại là load ổn định nhưng mà vấn đề pay phải để thứ 2 tuần sau mới theo dõi đc à ... đừng có nản nhé ... vì pix khó ăn rồi à ;)) chỉ ai có nick cũ mới ok à :binhsua01:
nick cu pix bay gio log vo làm dc co 3-4 acc thui co nick cu nhìu củng như ko

hết hy vọng oài ! mình chia tay mega à ! mài làm tao bùn lém mà tao phải pipi mài thui !

anh em gáng theo nó đi mình hết sức oài bỏ cuộc :binhsua10:

Cố lên các tình yêu, 20h tối nay xăng tăng giá 23k8 rồi, cạp cạp kiếm tiền vi vu nào :binhsua07:

thứ 2 của ngày nào tháng nào.........chứ thứ 2 thì bit bao giờ!!!!!!!

Mới tham gia Mega hôm qua mà nghe mấy bác cmt sao mà nản thế :(

toàn mấy ông kêu ca tuần trước là nó không pay thôi , vì nó trong dịp sửa sever nên là lỗi 1 số người ... còn đâu mà bạn tham gia time là chuẩn đó vì nó vừa sửa xong hôm 19 à ... mong là pay ok luôn à ... load ngon rồi :binhsua08:

thôi trong lúc chờ đợi chiến qlink cho nó khoẻ
chiến qlink thuê hả chứ làm gì có panel admin và paypal để chơi,với lại 800code/user/1 tuần mới trả tiền,load thì chậm phải dùng nhiều acc thì nguy cơ acc<800 làm từ thiện^^

Last edited by a moderator:
:binhsua16: miạ nó hết đường sống rùi .kolo thì giá thấp ,qlink thì load chậm ,pix thì ko dk dc ,mega thì như *** .

:binhsua16: miạ nó hết đường sống rùi .kolo thì giá thấp ,qlink thì load chậm ,pix thì ko dk dc ,mega thì như *** .
cố gắng mà duy trì nó đi .... không là đi cửu vạn cho nó nhiều tiền :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:

cam sành từ mega cho a e vn khá là chua :D

thứ 2 này nó không pay đủ thì 90% la scam thật sự ! thực hư thế nào thứ 2 sẽ biết mà ! thứ 2 mà vẫn kiểu id rs id không rs thì nó đang chờ cơ hội chạy là chắc rùi :binhsua10:

thứ 2 này nó không pay đủ thì 90% la scam thật sự ! thực hư thế nào thứ 2 sẽ biết mà ! thứ 2 mà vẫn kiểu id rs id không rs thì nó đang chờ cơ hội chạy là chắc rùi :binhsua10:

zeeee .. xem thứ 2 nó pay mình nhiêu nào ... miễn có tiền thì chạy làng thôi =))

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

chán mega quá ... buồn buồn không có việc gì làm .. shown tí hàng cho anh em xem ... không biết tuần sau nó cho mấy $ về đây .. nhanh ta kòn *** :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week