Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Tiền đã được reset hy vọng là nó trả sớm

tui cố tình đánh trước t6 rùi nghỉ được 5$ mà nó vẫn giữ lại 2$ ,như vậy nó reset ko phụ thuộc vào ngày reset code (12h t6) mà ai cứ 4$ trở lên mới hi vong dc reset chừa lại 30%,ah vậy là tình trạng này sẽ kéo dai dài đây,tiền giữ lại chắc chắn là cúng cho nó cho đến khi bỏ acc đo,hix

tui cố tình đánh trước t6 rùi nghỉ được 5$ mà nó vẫn giữ lại 2$ ,như vậy nó reset ko phụ thuộc vào ngày reset code (12h t6) mà ai cứ 4$ trở lên mới hi vong dc reset chừa lại 30%,ah vậy là tình trạng này sẽ kéo dai dài đây,tiền giữ lại chắc chắn là cúng cho nó cho đến khi bỏ acc đo,hix
Nói chung acc nào 5$ trước thứ 2 thì chắc chắn được reset

Vậy là đã có người test mốc reset code...không phụ thuộc vào thứ 6 rồi...cuối cùng là nó tính tiền sao nhờ :((...nó chơy trò chừa lại 30% này thì những acc banned mà tiền dưới 3$ thì cũng được khấm khá đấy :)

chắc tui cố oánh 7acc này đến >5$ xem sao, nếu k pay thì bắt tàu bay sang trụ sở nó ném bom, hoặc điện thoại cho hậu duệ anh Bin thôi..

5 acc trên 5$ trước thứ 2 vẫn còn như cũ! chắc chắn gì đâu?
có rs code chưa bác, em có 2 ac>3 rs code từ t2 tuàn trước, 6acc rs từ thứ sáu giờ chăng thấy nó pay

nói gọn 1 câu thôi là nó thích reset cho ai thì nó reset =))
thế bác được reset chưa,mấy acc rùi,chắc nó còn muốn ăn lời thêm nên chưa scam chính thức mà scam ẩn(giữ lại 30% để nó còn có mà xơi

thế bác được reset chưa,mấy acc rùi,chắc nó còn muốn ăn lời thêm nên chưa scam chính thức mà scam ẩn(giữ lại 30% để nó còn có mà xơi

:(( ko đc reset acc nào hết luôn mới đau chứ! Hình như nó reset hôm qua rồi! Ai mà ko đc nó reset thì đừng có hóng nữa mà phải đợi đến tuần sau nhé!

Mình để ý nè các bác . Từ giờ chỉ đánh khi số tiền rate 0.85 , thì nó sẽ pay 100% đó , còn số rate còn lại mình nghĩ nó chỉ dành cho bọn nước nó thôi nhé . Thấy cũng nhiều trường hợp chỉ đánh 0.85 đc pay 100% rồi . Tuần trước mình đánh 40% là từ rate 0.90=>1$ , 60% tổng số tiền là đánh rate 0.85 . Tổng số tiền mình kiếm là 6.6$ , nó rs đúng 60% , mình đc 3.9 . Tuần này mình sẽ chuột bạch tập trung đánh vào các lúc rate 0.85 , nếu đúng tuần sau anh em hưởng ứng nhé .

Nó vẫn giữ chánh sách giữ lại tiền, mình đánh đc 5$ với 4$ đc mấy ngày rồi, reset chỉ 3$ thôi.

có bác nào bị giống mình không? ID làm được 3$ hnay vào còn 2.6$????:binhsua04:
có acc thì rs về 0 lun mà k thấy history payments! huhu

Vậy là đã có người test mốc reset code...không phụ thuộc vào thứ 6 rồi...cuối cùng là nó tính tiền sao nhờ :((...nó chơy trò chừa lại 30% này thì những acc banned mà tiền dưới 3$ thì cũng được khấm khá đấy :)

có khi nào nó pay tiền = số tiền làm được x rate không nhỉ ?

Mình để ý nè các bác . Từ giờ chỉ đánh khi số tiền rate 0.85 , thì nó sẽ pay 100% đó , còn số rate còn lại mình nghĩ nó chỉ dành cho bọn nước nó thôi nhé . Thấy cũng nhiều trường hợp chỉ đánh 0.85 đc pay 100% rồi . Tuần trước mình đánh 40% là từ rate 0.90=>1$ , 60% tổng số tiền là đánh rate 0.85 . Tổng số tiền mình kiếm là 6.6$ , nó rs đúng 60% , mình đc 3.9 . Tuần này mình sẽ chuột bạch tập trung đánh vào các lúc rate 0.85 , nếu đúng tuần sau anh em hưởng ứng nhé .
Ờ mình đánh toàn rate 0.85 có đc pay đâu? chưa bao giờ đánh rate 0,9$ chứ đừng nói 1$ :| ,2 acc đánh rate 0,85 4$ đang chờ dài cổ đây :|

rui toàn đánh rate 1.2-1.35 mà dc pay hết nè .hên xui thui a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back