Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Ờ mình đánh toàn rate 0.85 có đc pay đâu? chưa bao giờ đánh rate 0,9$ chứ đừng nói 1$ :| ,2 acc đánh rate 0,85 4$ đang chờ dài cổ đây :|
các chú đừng có đoán mò nữa,nó thích reset ai thì nó reset,nó muốn trả bao nhiêu % là được bấy nhiêu,chứ không dựa vào mục đích hay y tưởng nào cả,đây là 1 hình thức scam tạm thời

Nó reset rồi anh em chiến tiếp đi thôi còn đợi gì nữa

Nó reset rồi anh em chiến tiếp đi thôi còn đợi gì nữa

giờ mà còn nghĩ tới chuyện chiến tip đợi nó ko pay mới ngi4 hả

giờ mà còn nghĩ tới chuyện chiến tip đợi nó ko pay mới ngi4 hả
mới xem topic captchatypers thấy cũng được ,bị ban vẫn được trả tiền,đăng kí LR được ,load ổn định chỉ 12h đêm -7h sáng,rate từ 1$--1,25$,ôi có hướng đi mới rùi^^

Ờ mình đánh toàn rate 0.85 có đc pay đâu? chưa bao giờ đánh rate 0,9$ chứ đừng nói 1$ :| ,2 acc đánh rate 0,85 4$ đang chờ dài cổ đây :|

tui đánh tất cả các acc vào các rate khác nhau mà có acc có được pay đâu ?

mới xem topic captchatypers thấy cũng được ,bị ban vẫn được trả tiền,đăng kí LR được ,load ổn định chỉ 12h đêm -7h sáng,rate từ 1$--1,25$,ôi có hướng đi mới rùi^^
Kiếm panel thằng này ko phải dễ..........

đầu tư $ mua panel mà chơi, cứ đòi tay ko bắt .. à ?

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

$ của acc đầu tiên đã về LR , may quá :))

5 acc 3$ ko cái nào được pay. mỗi acc 4$ được pay. Móa cố gõ lên 4$ hết xem thế nào? A e có ai bị như mình ko?

fs

clip_image002.jpgĐã có hàng mình chụp cắt hơi mờ tý. Nó vẫn giữ lại tiền của mình làm tin nhá 5$ nó trả từng này

Các bác check thử xem

tình hình phân tích thằng này là thế này.Thằng này nguy cơ cho ăn cam lắm.vì khi nó giử lại $ như thế sau này cái $ đó tự động về số 0 luôn.(giống như là cái đó rest rùi vậy).thui bye thằng này gấp

Tình hình là bác nào gõ nhiều acc mỗi acc vài $ thì muốn bỏ cũng khó :binhsua09:

đã pay 3/4 acc 1 acc 4.0$ k được rs bó tay 3 acc còn lại mỗi thằng bị giữ 1.1-1.3$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom