Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tuần này ta quyết định rồi --- phải thử mồi câu pay của nó như thế nào =)) cứ 8 acc mới tinh - oánh rate 0.85 xem nó pay cho bao nhiều nào :binhsua08::binhsua08:

tuần này ta quyết định rồi --- phải thử mồi câu pay của nó như thế nào =)) cứ 8 acc mới tinh - oánh rate 0.85 xem nó pay cho bao nhiều nào :binhsua08::binhsua08:

Mình cũng toàn đánh rate 0.85 với 0.9 đó chứ! Có hôm nào dậy sơm đánh đâu! :((

Mình cũng toàn đánh rate 0.85 với 0.9 đó chứ! Có hôm nào dậy sơm đánh đâu! :((
tội nghip các bác tôi cứ đánh rate 1.2-1.35 thui.0.85 thi qua pix đánh cho lành dc cái lấy tiền liền luôn

2 acc được trả tiền, thằng mega này pay theo ngày reg hay sao đó, 2 acc reg trước được pay trước, các acc khác reg sau vẫn chưa được pay, mà toàn reset $3 =))=)):)):))

như tuần vừa rồi mình không đánh nó k reset hay sao ta...:(

cái bác trieuhuyhoang nói LR vẫn chưa về kà dại ka conduongmua ui h` tính sao :binhsua02:

Vụ này đợi cậu ấy giải quyết chứ mình sao biết đc ! Nó reset mà đến giờ chưa về là chắc ko về luôn rồi đó!

Acc nào trên 3.9$ đã được reset hết.
Lr chỉ mới nhận được Acc trên 6$
Còn dưới thì chưa thấy gì.:binhsua04:

đã reset code, còn reset tiền thì ko thấy, 6acc 3$ ko thấy trả tiền. mega scam to quá

cái bác trieuhuyhoang nói LR vẫn chưa về kà dại ka conduongmua ui h` tính sao :binhsua02:
đòi nói chú sao.bảo nó móc tiền túi ra trả mem.làm ăn phải uy tín chứ ko cần bit thằng mega có trả hay ko kếu nó trả theo thỏa thuẩn lúc nó tuyển mem.cho đáng cái thui tham lam 10% tiền ref.Nó ko trã thì repost scam nó

hôm nay acc nào mà ko rest thi ngối hóng nó rest tuần sau nhá

Đã reset được 3 acc tuần trước, acc tuần này vẫn chưa được rs, acc bị band cũng không được rs. Có tinh thần chiến tiếp rồi :binhsua07:

có bác nào bị giống mình không? ID làm được 3$ hnay vào còn 2.6$????:binhsua04:
có acc thì rs về 0 lun mà k thấy history payments! huhu

cố đợi nhuưng nản quá, 7aac>3$ rs từ tuần trước k thấy đồng nào, tuần này k biết có oánh tiếp k đây?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week