Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
sau khi nghĩ kỹ --- thực ra thằng mega này nó đểu lắm - nó biết là để rate cao thì VN sẽ thi nhau oánh tầm đó --- và 100 % là nó riset tiền dựa trên số code oánh đc và X với khoảng 0.87 mà thôi - thế nên anh em đánh theo rate cao tiền cộng nhiều nó cũng mặc kệ ==> *** chơi thằng vào giờ rate - mệt người mà tiền chỉ tính 0.87 mà thôi :binhsua06: ai đồng quan điểm like để mặc kệ nó nào
ủa nó ko trả làm bác bị gì à.nó thích pay bao nhiu tùy nó liên quan gì tới vụ này.vận số tiền còn lại chẵng lẻ nó ko rest lần sau vậy nó cũng trả thui nó có lợi gì đâu.phân tích bậy bạ ko :binhsua08:

sau khi nghĩ kỹ --- thực ra thằng mega này nó đểu lắm - nó biết là để rate cao thì VN sẽ thi nhau oánh tầm đó --- và 100 % là nó riset tiền dựa trên số code oánh đc và X với khoảng 0.87 mà thôi - thế nên anh em đánh theo rate cao tiền cộng nhiều nó cũng mặc kệ ==> *** chơi thằng vào giờ rate - mệt người mà tiền chỉ tính 0.87 mà thôi :binhsua06: ai đồng quan điểm like để mặc kệ nó nào

nếu bác chắc chắn thì cho em xin cái acc đó đi bác
Sáng nay load tôt thiệt, mới reset giờ lại đủ 3$ :binhsua16:
Tiền về 1acc r, lười vào LR chụp hình quá

Last edited by a moderator:
Mình rs 3 acc rồi, mỗi acc 3,5-3,7 $, nó giữ lại mỗi acc khoảng 1$

sao mình chưa thấy Reset nhỉ???:binhsua04:, ID làm được 3$ hôm nay vào bị trừ còn 2.6$ chả hiểu nổi!haizz

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week