Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Cạc bạn ợi chọ mịnh họi cái sọft ạsiạn sại cho megatyper thị khị mịnh gặp cại cọdẹ mạ hịnh con chịm, cại lạ, hạy hịnh ụnknow hạy hịnh bị lội thị mịnh đạnh cại gị hay bậm cại gị vậy mọi ngượi. thạnks mọi ngượi nhiệu nhạ :binhsua07:
Bác này gõ chữ kiểu gì lạ vậy trời!

Cạc bạn ợi chọ mịnh họi cái sọft ạsiạn sại cho megatyper thị khị mịnh gặp cại cọdẹ mạ hịnh con chịm, cại lạ, hạy hịnh ụnknow hạy hịnh bị lội thị mịnh đạnh cại gị hay bậm cại gị vậy mọi ngượi. thạnks mọi ngượi nhiệu nhạ :binhsua07:
Bó tay :binhsua04:
20 char

tình hình là sắp ăn cam rồi, mười mấy id trên $5 đều chưa thấy reset luôn chứ đừng nói pay
nãn toàn tập (_ _")

tui dc nhận rùi đó.chắc nó pay theo kiu ramdom.thich thì pay ko thích thì ko pay

what the hell are u saying 0_o

mình mới tập chơi mega nhưng không biết tại sao mình bị nó thông báo trong nền đỏ ''verry important ..'' mình chơi protyper lập 4 nick mỗi nick 1 LR riêng hẳn hoi mà

mình mới tập chơi mega nhưng không biết tại sao mình bị nó thông báo trong nền đỏ ''verry important ..'' mình chơi protyper lập 4 nick mỗi nick 1 LR riêng hẳn hoi mà
câu hỏi của bạn là câu hỏi thứ 1.000000000000000 lần oài ^^ .thông báo webmoney thui ! thông báo chung không liên quan gì tới nếu bạn sử dụng thanh toán LR và PP

Thôi mà, 5h chiều t2 của nó là sáng ngày mai bên mình, đợi đến tối mai mà vẫn chưa rs thì hãy nói cam quýt, mất hy vọng quá đi

Thôi mà, 5h chiều t2 của nó là sáng ngày mai bên mình, đợi đến tối mai mà vẫn chưa rs thì hãy nói cam quýt, mất hy vọng quá đi
ừ cũng mong là nó sẽ pay để tui chuyển hẳn qua pix luôn cho khỏi pị pịnh tim

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week