Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Tớ 10ID mà chưa thấy ID nào reset hết . Chừng nào nó mới reset tiếp rồi pay vậy mấy bác :binhsua10:

Mấy bác cho hỏi là ID đủ 3$ rồi bị banned vĩnh viễn nó có pay ko vậy?

Last edited by a moderator:
Tớ 10ID mà chưa thấy ID nào reset hết . Chừng nào nó mới reset tiếp rồi pay vậy mấy bác :binhsua10:

Mấy bác cho hỏi là ID đủ 3$ rồi bị banned vĩnh viễn nó có pay ko vậy?
1 : nếu mà chưa riset thì có thể là 3 h sáng mai nó riset và tận CN nó pay à ...
2 : Hiện là sever nó mới sửa nên là không nhầm thì 3 $ đó không riset và không pay cho bạn à

1 : nếu mà chưa riset thì có thể là 3 h sáng mai nó riset và tận CN nó pay à ...
2 : Hiện là sever nó mới sửa nên là không nhầm thì 3 $ đó không riset và không pay cho bạn à

Ghê vậy àh . Vậy tạo ID mới gõ cho chắc , ID nào cũng gần 4$ hết rồi . Ban forever chắc cắn lưỡi

nó trả thừa tiền mình hay sao ý .nó pay có 3.2$ mà mình nhận được 6.4$ nhỉ :-? :m153: ảnh.jpg

tiền về tiền về anh em ơi .,... tình hình là acc nào chưa riset thì cố gắng chờ đến chủ nhật nó pay cho nhé
:binhsua07:

cho em hỏi có bạn nào RB cao không , em reg nè
hì đây không tuyển ref à ... nhưng mà có nhu cầu thì pmm hyiplevel à ... tui làm acc chủ cho và RCB lại hết 100 % số tiền ref của bạn khi nó pay à ;)) " pay lại khi nó đã trừ thuế ... chẳng hạn 10 $ về lr tui tui RCB lại 9.9 $ ah " ok hì ... ;)) đỡ phải face ip mà nó không nghi ngờ à

cho mình hỏi có phải là acc trên LR phải active ở phần login PIN thì mới có thể nhận payment được không !

cho mình hỏi có phải là acc trên LR phải active ở phần login PIN thì mới có thể nhận payment được không !

phải vào hẳn bên trong c à .. cập nhập hết thông tin thì tiền mới về được à ... hồi xưa hok biết lập vội nên là 3 acc chỉ về 2 acc do là acc kia chưa đủ thông tin nên là số tiền đó không về đc à ... bạn nên cẩn thận vấn đề này nhé :binhsua02:

hì đây không tuyển ref à ... nhưng mà có nhu cầu thì pmm hyiplevel à ... tui làm acc chủ cho và RCB lại hết 100 % số tiền ref của bạn khi nó pay à ;)) " pay lại khi nó đã trừ thuế ... chẳng hạn 10 $ về lr tui tui RCB lại 9.9 $ ah " ok hì ... ;)) đỡ phải face ip mà nó không nghi ngờ à
đã pm YH , mà hem thấy trả lời :D

phải vào hẳn bên trong c à .. cập nhập hết thông tin thì tiền mới về được à ... hồi xưa hok biết lập vội nên là 3 acc chỉ về 2 acc do là acc kia chưa đủ thông tin nên là số tiền đó không về đc à ... bạn nên cẩn thận vấn đề này nhé :binhsua02:

ừa vậy mình cập nhật rồi thì khoảng mấy hôm sau có hả bạn

hình như sáng chủ nhật tiền mới về cho bạn à ... đối với ID mà riset chậm à ;))

---------- Post added at 03:19 AM ---------- Previous post was at 03:09 AM ----------

sặc trả lời nhầm
nếu mà tuần đó mà tiền về mà acc bạn chưa đây đủ thì không về nữa chờ tuần sau nhé ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week