Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Date: 4/11/2012 2:16 PM
Batch: 91182072
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.95
Memo: Marketing Fee
Tiền về
ngày này thì hầu như ai chẳng nhận đc 1 ID à ;)) cái cần là ngày hôm nay à.... cầu mong sáng mai nó pay cho anh em mega kiếm tiền nạp thẻ nào :binhsua04:

Lỗi gì vậy Bác :binhsua15:
DNS service for this domain has expired with DNS Made Easy

To renew your DNS service now, please login to your account at cp.dnsmadeeasy.com and click on Renew under the Account tab at the top of the screen.
Nó hết hàn Domain rồi!

Vừa mua cái soft nó hết hạn domain, điên thiệt :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Các bạn ơi cho mình hỏi sao mà mình có 3 ID mà tới ID đầu tiên được pay chỉ mới có thông báo ngày pay là 9/4/2012 3$ nhưng kiểm tra LR vẫn chưa có 3$ trong LR là sao vậy mọi người :(:(

Các bạn ơi cho mình hỏi sao mà mình có 3 ID mà tới ID đầu tiên được pay chỉ mới có thông báo ngày pay là 9/4/2012 3$ nhưng kiểm tra LR vẫn chưa có 3$ trong LR là sao vậy mọi người :(:(
Giờ mò vô LR đi cậu có cả rồi đấy

To renew your DNS service now, please login to your account at cp.dnsmadeeasy.com and click on Renew under the Account tab at the top of the screen.
Nó hết hàn Domain rồi!
Không phải hết Domain đâu.
Vào http://whois.domaintools.com/ xem thấy tới 13/10/2012 mới hết hạn. CHắc chắn là bị hacker tấn công rồi.

Cứ bình tĩnh ai cũng có thì cậu sắp có rồi đó!

cứ yên chí à ... h kiểu gì tiền cũng về ... nhanh nhất ngày mai ... muộn nhất thứ 6 và CN à :binhsua06:

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

Không phải hết Domain đâu.
Vào http://whois.domaintools.com/ xem thấy tới 13/10/2012 mới hết hạn. CHắc chắn là bị hacker tấn công rồi.

như theo bác conduongmua post chắc là wed nó bảo trì or là đang bị lỗi ......... phải chăng bị DDOS hả :binhsua09:
thui chịu khó chuyển sang soft bác Xuân Đức cũng đc à :binhsua15:

Nó hết hàn Domain rồi!
mới vào cách đây 5', giờ vào lại thấy cái thông báo này :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien