Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
^
Sao biết sáng mai pay
đúng rồi đó c à . vì tuần trước là 3 ID của tôi nè .. 1 acc pay nhanh và đúng sáng thứ 5 nó pay 2 acc còn lại à ;))
kòn acc riset đêm nay thì CN nhé =)) ( trong đó có 1 acc 6 $ của tui à ;)))

đúng rồi đó c à . vì tuần trước là 3 ID của tôi nè .. 1 acc pay nhanh và đúng sáng thứ 5 nó pay 2 acc còn lại à ;))

Đêm nay có reset thiệt ko vậy bác ?

Chắc tối nay rs à ???

Đêm nay có reset thiệt ko vậy bác ?
rất tiếc đã chỉ reset theo đợt thôi nha cậu....và reset thì đồng loạt ...thỉnh thoảng có nhưng tuần điên cuối tuần reset nhưng tuần nay thì ổn định vậy rồi

hix sao có người nói bị kick 1 lần đẫ baned rồi , hix sợ wa e đánh tỉ lệ đúng trện 98% vậy ma lâu lâu đánh bị kick tới 5/6 id lun hix. ai chỉ e cách khắc phục với, mấy bạn kia bị baned có phai la do lí do khác không vay? pro cho ý kiến với.

hix sao có người nói bị kick 1 lần đẫ baned rồi , hix sợ wa e đánh tỉ lệ đúng trện 98% vậy ma lâu lâu đánh bị kick tới 5/6 id lun hix. ai chỉ e cách khắc phục với, mấy bạn kia bị baned có phai la do lí do khác không vay? pro cho ý kiến với.
Tỉ lệ của anh toàn dưới 94% ...mỗi lần chiến gần 20 ID chưa bi ban bao giờ ...bạn chiến thoải mái đi nhé

tất cả acc được rs là pay về ví lr nhé anh em check đi :binhsua07:

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Dear Tin,

You have received a payment to your account U......(hoangtin):

Date: 4/11/2012 1:51 PM
Batch: 91178419
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.84
Memo: Marketing fee

Thank you.

tất cả acc được rs là pay về ví lr nhé anh em check đi :binhsua07:

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Dear Tin,

You have received a payment to your account U......(hoangtin):

Date: 4/11/2012 1:51 PM
Batch: 91178419
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.84
Memo: Marketing fee

Thank you.
Thank cậu nhưng mình chưa có :)

cầu mong sáng mai nó pay hết cho anh em
thì anh em mega đã bắt được bệnh pay chậm của thằng này à =))
trung bình 3 ID thì 1 acc pay nhanh sau 4 tiếng riset và pay vào sáng thứ 5 cho tất cả acc kòn lại ( đối với những acc riset vào sáng thứ 3 à ;)
chúc anh em mega kiếm thật nhiều xiền nhưng mà đừng có rules nhiều là được à
:binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

chơi mega thì phương châm của mình là làm hết sức, khi nào nó pay thì mặc xác nó :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

chuyện gì đây ! hum wa h ko làm mới login dzo đánh 3 code thì bị kic và Your account will be reopenend at 2012-04-11T10:12:00 Server Time. Reason: kick-outs :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week