Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
yên tâm đi bạn, nhiều người được trả khi bị ban rùi mà
lúc nào hả bạn ơi .... nó mới sửa sever nên là thanh toán rât nhanh nhưng mà nick bị banned vĩnh viễn hiện tại là chưa có ai đc pay lẫn riset luôn à ....

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

Mega nó đang điên, zo đánh lúc này coi chừng ăn ban

mới bị banned 3 em xong :(( may là banned có 15 P .. ghi hẳn ngày giờ nên yên tâm :binhsua03:

có mình đây, 3 nick bị ban vĩnh viễn, mỗi nick 5$. đã đc pay hết rùi nhé. còn 3nick 3$ vẫn chưa thấy Rs, mặc dù chưa bị ban :(

huuuuuu sao tiền của mình chưa về vậy .. banned vĩnh viễn đây ... xót ruột quá
:m002::m002::m002::m002::m002::m002:

Trang này 1 tuần ko chơi nó trừ hết tiền trong tk.
Khốn nạn quá. Ai dám làm cho mày đây.
Thôi lượn cho nước nó trong. :)

ai có link bản cập nhật mega cho en xin với, thanks

Trang này 1 tuần ko chơi nó trừ hết tiền trong tk.
Khốn nạn quá. Ai dám làm cho mày đây.
Thôi lượn cho nước nó trong. :)

ủa nó đâu có trừ tiền gì đâu ta???? mình có tài khoản hơn tuần mới chơi lại nó vẩn còn nguyên tiền trong đó mà ???? cậu xem lại xem thế nào??

các pro cho hỏi tí :

1 - có bao nhiêu pro đã nhận proof từ mega
2 - khi nó chuyển tiền thì chuyển hết hay chỉ chuyển đủ minpay 3$ và giữ phần còn lại.
3 - trung bình bao lâu thì tiền vào LR

các pro cho hỏi tí :

2 - khi nó chuyển tiền thì chuyển hết hay chỉ chuyển đủ minpay 3$ và giữ phần còn lại.

1- proof thì có người được người không!
2- hình như nghe nói nó giữ lại 1 ít nhưng không biết chính xác là bao nhiêu phần trăm
3- khoảng 1-2 ngày là có

các pro cho hỏi tí :

có rất nhiều người nhận được tiền từ mega từ khi 2 tuần trước nó sửa sever à ...
còn vấn đề đánh được 5 $ mà pay 4 $ ( giả sử ) là rất nhiều người bị ... và tôi đang tìm hiểu lý do tại sao thế à ..
còn vấn đề 2 và 3 tui sẽ cập nhập trong topic mới à ...

có bác nào giống e ko 2acc reset bua 28/3 tới giờ chưa nhận được tiền :binhsua04:
1 là Lr của bạn có vấn đề lúc nó pay nên là nó hủy GD
2 là tk của bạn trong lúc nó chuẩn bị pay bị banned vô thời hạn nên hủy giao dich
3 là có thể là nó thấy là trong quá trình bạn riset tiền rùi mà không làm việc cho nó nữa nên là nó viện cớ hủy giao dich à ;))
nói chung là nên cẩn thận nhé :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week