Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Theo các bác thì là mega và captcha thì cái nào ngon hơn vậy ( mình hiện h đang làm mega dc có 1.5 ngày ah )
Mega với pix chứ sao lại mega với captcha =.=
Làm cái nào cũng có ít nhiều lợi hại, kiên nhẫn là quan trọng

E nge bác nào nói phải cập nhật thông tin j đó, nó mới reset, zây thông tin đó phải cập nhật bên tài khoản Mega hay LR zay? Bác nào biết trả lời dùm,thanks

E nge bác nào nói phải cập nhật thông tin j đó, nó mới reset, zây thông tin đó phải cập nhật bên tài khoản Mega hay LR zay? Bác nào biết trả lời dùm,thanks
mega bạn chỉ cần đăng ký và làm việc là sau 1 tuần nó tự động pay cho ah
cập nhập đây là chủ yếu Lr .. bạn phải cập nhập đầy đủ thông tin " nghĩa là vào hẳn trong ntn " thì mega nó mới thanh toán được cho bạn à ... nếu không thì số tiền đó của bạn sẽ mất không và gửi thư pay lại nó không trả lời đâu à

đúng đúng vì không cập nhật nên tuần này mình bị chậm pay nè huhuhuhu

không phải pay chậm mà nó sẽ không thanh toán được cho bạn trong cái tuần đấy khi mà nó gửi tiền mà Lr của bạn không check đc tiền vì không đủ thông tin nên là tuần sau mới được thanh toán
nói cách khác bạn sẽ mất không số tiền đó à :binhsua09:

oe thấy nó thanh toán cho mình nữa :))

3 tháng mới gõ được 3$ mà nó không thanh toán =))

anh em nào muốn được pay thì khuyên là nên oánh đúng ( tránh các giờ cao điểm từ 5 h sáng đến 9 h sáng ) và nên để số tiền trên 5 $ ===> tỉ lệ pay và riset rất cao à ;)) có tiền là mừng rồi kòn hơn để 3 $ chờ dài cổ nó cũng không riset cho ah
:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

Chưa được đâu bạn...................
Vậy khi nào mới dc hả pác?

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

anh em nào muốn được pay thì khuyên là nên oánh đúng ( tránh các giờ cao điểm từ 5 h sáng đến 9 h sáng ) và nên để số tiền trên 5 $ ===> tỉ lệ pay và riset rất cao à ;)) có tiền là mừng rồi kòn hơn để 3 $ chờ dài cổ nó cũng không riset cho ah
:binhsua09::binhsua09::binhsua09:
Eo ời? zaậy mà bảo là paymin 3$,treo đầu dê bán nguyên con chó rùi!

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

đây của bạn đây à ... khi nào nó riset như thế này thì mới có tiền về lr à ...

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

không phải đâu c ơi ... mà rất nhiều để min pay 3 $ nên là admin không riset kịp ... chỉ riset số tiền lớn trước và nhỏ sau à ... chứ không để 3 $ thì vẫn riset nhưng mà hơi lâu à

Tuần này Mega chưa Reset. Mới chỉ nhận được tiển vào ngày hôm qua.
Bạn đăng nhập vào Megatypers.com. Vào Statistics --> This week =0 thì reset rồi ngược lại là chưa reset.

Tuần này Mega chưa Reset. Mới chỉ nhận được tiển vào ngày hôm qua.
Bạn đăng nhập vào Megatypers.com. Vào Statistics --> This week =0 thì reset rồi ngược lại là chưa reset.

Đây mới chỉ rs điểm chứ chưa rs tiền,vào profile thấy payment history thì nó rs tiền thì mới được pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week