Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
huuu chưa tính tiền 2acc nó không riset .. lỗ mất toi 10 $ rùi :(( ... 1 acc bị banned 4 $ và 1 acc 6 $ khong riset ... sao mà đen vậy ... kòn mấy acc kia pay rùi nhưng mà riset chỉ có 70 % số tiền ... nản qua nản quá... thui chịu khó vậy vì pix thì làm gì còn cơ hội .. thui cố sống sót với thằng này vậy :binhsua04:

nên gõ soft xd hay asian đây ae , asian thấy có vẻ ngon , gõ 30' ko gặp lổi gì , nhưng ko nhìn đc 2 khung nên tốc giảm hẳn :binhsua10:

huuu chưa tính tiền 2acc nó không riset .. lỗ mất toi 10 $ rùi :(( ... 1 acc bị banned 4 $ và 1 acc 6 $ khong riset ... sao mà đen vậy ... kòn mấy acc kia pay rùi nhưng mà riset chỉ có 70 % số tiền ... nản qua nản quá... thui chịu khó vậy vì pix thì làm gì còn cơ hội .. thui cố sống sót với thằng này vậy :binhsua04:
Một ngày đen đủi thua *** mất 20$

chuẩn bị có bảo ở mega ae có 1 nơi tránh bảo an toàn nào giới thiệu để khi bảo mega đến còn có chổ trú chân :D chứ lúc nầy mega nó kùn kùn sao đó, banned vô tội vạ, vớ vẩn banned không hiểu nguyên nhân dù dân cạp VN gõ k sai, kịp thời gian, nhưng nó vẩn banned ....

chuẩn bị có bảo ở mega ae có 1 nơi tránh bảo an toàn nào giới thiệu để khi bảo mega đến còn có chổ trú chân :D chứ lúc nầy mega nó kùn kùn sao đó, banned vô tội vạ, vớ vẩn banned không hiểu nguyên nhân dù dân cạp VN gõ k sai, kịp thời gian, nhưng nó vẩn banned ....
Có lẽ thằng mega nó thương mình hay sao ấy! Chưa bị banned lần nào cả luôn!

Mấy acc hơn 3$ một chút không được reset thì phải? Có bác nào acc hơn 3$ một chút được reset chua?

acc 3.8$ thì được pay 3.25$ rồi, còn 1 acc 3.01$ thì nó không chịu reset, chắc phải gõ khoảng >3.3$ nó mới chịu reset

nên gõ soft xd hay asian đây ae , asian thấy có vẻ ngon , gõ 30' ko gặp lổi gì , nhưng ko nhìn đc 2 khung nên tốc giảm hẳn :binhsua10:

mình cũng thấy soft Asian gõ ít bị lỗi nhưng nó không bằng soft XD ở chổ thiếu thông tin, gõ soft asian thì mù tịt info, chỉ thấy hình ra là gõ chứ chẳng biết rate, speed, hinh ke tiep, ......

E nge bác nào nói phải cập nhật thông tin j đó, nó mới reset, zây thông tin đó phải cập nhật bên tài khoản Mega hay LR zay? Bác nào biết trả lời dùm,thanks

Xí, cho mình hỏi cái nữa: mấy cái ID mega này nè, mình dùng chung 1 tài khoản LR dc ko vậy ???
một phần khác mà mình muốn hỏi là, sao mất cái ID của mình, cái nào nó củng bị ghi vậy nè? vậy là sao hả các bác, chỉ tui với, chổ cái khung màu đỏ ở trên đó

Xí, cho mình hỏi cái nữa: mấy cái ID mega này nè, mình dùng chung 1 tài khoản LR dc ko vậy ???
một phần khác mà mình muốn hỏi là, sao mất cái ID của mình, cái nào nó củng bị ghi vậy nè? vậy là sao hả các bác, chỉ tui với, chổ cái khung màu đỏ ở trên đó
tài khoản wm không dùng đc nữa,giờ sài pp hoặc lr thôi

dùng 1 tk lr đc với đk là fake sock khi đăng kí

load chậm vãi l... đánh toàn nă rules :binhsua75::binhsua75::binhsua75:

---------- Post added at 04:45 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Nhưng mà mấy cái đó tui đăng kí lr hết đó, h phải làm sao bây h ?

thông báo chung k oảnh hưởng gì tới bạn nếu bạn sài LR

mình cũng thấy soft Asian gõ ít bị lỗi nhưng nó không bằng soft XD ở chổ thiếu thông tin, gõ soft asian thì mù tịt info, chỉ thấy hình ra là gõ chứ chẳng biết rate, speed, hinh ke tiep, ......
cái rate nó nằm ngang hàng với dấu mũi tên màu xanh đó bạn ,nó mà làm 2 khung như xd thì ngon:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week