Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
04/11/2012 14:07 91180738 U2558250 (Protypers) + $4.61 $0.05
Merchant Reference: Memo: Marketing Fee

=))=))

hình như sáng chủ nhật tiền mới về cho bạn à ... đối với ID mà riset chậm à ;))

---------- Post added at 03:19 AM ---------- Previous post was at 03:09 AM ----------

sặc trả lời nhầm
nếu mà tuần đó mà tiền về mà acc bạn chưa đây đủ thì không về nữa chờ tuần sau nhé ;))
thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xí, cho hỏi cái nha, làm cái mega mình thấy cáo nhìu ng` log nhìu acc, vậy mấy người đó ko sợ gõ ko kip , dẫn đến timeout nhìu, rùi bị ban hả ?

Xí, cho hỏi cái nha, làm cái mega mình thấy cáo nhìu ng` log nhìu acc, vậy mấy người đó ko sợ gõ ko kip , dẫn đến timeout nhìu, rùi bị ban hả ?

log nhiu` acc nhưng đâu có play 1 lượt đâu play khoảng 3 acc đánh thui bao h bị rules thì play acc khác

ai tốc độ bình thường thì oánh 3 acc à .. ai có speed khoảng 19 trở lên thì chiến 4 acc vẫn kip ah .miễn sao đừng để nó chạy hết h là đc à ;))
tiền tiền đã đã về :binhsua07:

Thằng mega này xạo wa đi! nó trả 70% còn 30% tuần sau! gõ không bị một lỗi gì hết! sáng dậy thấy bị ban vẫn viễn luôn! 3 acc mất trắng 8$! phát khùng vì thằng này!

cha thằng Mega, tui cũng bị thế đấy, tuần rồi mất trắng hơn 10$

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:21 AM ----------

các bác cho em hỏi 1tk pp có đăng ký được nhiều acc k ah? chuyển sang pp xem có nhanh hơn lr ko.

tình hình mega chuẩn bị load như rùa bò

đệch ,, các anh em phải thông cảm h này chắc là bọn tây nó ngủ dạy nó chiến ... toàn bọn oánh máy như trâu thì anh em làm gì có cửa ... thôi biện pháp an toàn cứ tắt máy đi ngủ cho nó lành à =))....... 9 rưỡi và 10 h chiến lại
:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week