Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Đang ngon đó anh em...
cạp nãy giờ mỏi tay mỏi mắt quá...đi tập thể dục miếng cho nó tỉnh người :">

Hôm nay thằng mega nó chạy mượt thật soft asean chạy ngon, soft máy trạm cũng ok, chẵng thấy kit kiec gì cả, anh em chiến tiếp thôi...

điên điên . hp mưa 1 phát là oánh từ 5 h 30 đến 5 h 45 ==> 2 em rules va 1 em kick out ==> nản quả :(( không biết có vấn đề gì không

Các bạn cho mình hỏi sao tk tự nhiên bị reset vậy, 3tk tự nhiền về 0$ hết, chưa yêu cầu thanh toán, thế là mất àh

sáng nay một em 1,8$ đã ra đi..... bùn...............................................................

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

Các bạn cho mình hỏi sao tk tự nhiên bị reset vậy, 3tk tự nhiền về 0$ hết, chưa yêu cầu thanh toán, thế là mất àh

nó thanh toán tự động mà......

Đủ 3$ chưa bạn? Nó thanh tự thanh toán chứ ko yêu cầu gì cả? Nhưng mà nó reset hồi nào thế! Sao mình vẫn còn nguyên vẹn luôn!

no cap như mưa ngâu, dày đặc như bụi sì gòn. Oánh đại.?

Bạn cạp ở đâu mà no cap thế? Mình dùng asian chiến tổt sáng giờ nè!

oái, cap ở...nhà. ko hiểu nổi nữa,mình dùng XD. log vào web cũng thấy chậm mà? SV protyper.

Hỏi về khoá vĩnh viễn account mega

CHO MÌNH HỎI LÀ MỖI NGÀY ĐỌC RULE(BỊ BAN 10') MẤY LẦN THÌ ACCOUNT CỦA MÌNH ĐI VỀ CÕI VĨNH HẰNG VẬY MẤY BẠN:binhsua156:

oái, cap ở...nhà. ko hiểu nổi nữa,mình dùng XD. log vào web cũng thấy chậm mà? SV protyper.

:) Ý mình là cạp ở web hay soft nào đó! Bạn thử dùng asia xem! Mình thấy tốt lắm!

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

CHO MÌNH HỎI LÀ MỖI NGÀY ĐỌC RULE(BỊ BAN 10') MẤY LẦN THÌ ACCOUNT CỦA MÌNH ĐI VỀ CÕI VĨNH HẰNG VẬY MẤY BẠN:binhsua156:

Cái này còn tùy vào sự may mắn của bạn!

Buổi sáng thì mình xài asian ( vì soft XD sáng hay bị no captcha ), con chiều tối thì xài XD cho đỡ mỏi mắt, chữ cũng to hơn :D

Đủ 3$ chưa bạn? Nó thanh tự thanh toán chứ ko yêu cầu gì cả? Nhưng mà nó reset hồi nào thế! Sao mình vẫn còn nguyên vẹn luôn!

Từ tuần trước bạn ah. đã đủ 3$ đâu, thế là tự nhiên mất 2$ vs nó ah :(

Tự nhiên thấy thông báo: Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs còn hi vọng gì nữa không mấy pro?

Tự nhiên thấy thông báo: Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs còn hi vọng gì nữa không mấy pro?

=ban vĩnh viễn. có 1 cách là log vào protypers.com. nhưng hên xui bạn ạ. Hôm trước mình support "red truck" mà giờ nó chưa trả lời lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week