Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
anh em cho tôi hỏi có 2 acc đủ 3$ làm sao để rút về nó tự động send về LR khi đủ 3$ hả hay mình phải click vào đâu nữa anh em hướng dẫn giúp

Ko phải click gì cả bạn! Đủ tiền rồi ngồi đợi tiền về thôi! Thường thì t3 reset rồi vài này sau tiền mới về ví nhưng cũng có thể là lâu hơn! Nhưng cuối cùng thì chắc chắn cũng có $ thôi! :)

Chơi 1 ~ 3 thôi, chơi nhiều dễ bị kick out lắm.

cảm ơn bạn nhé !thanks

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

bác 5Tin oi? Add hộ em 2 ID vào soft asiandata với!

cảm ơn bạn nhé !thanks

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

bác 5Tin oi? Add hộ em 2 ID vào soft asiandata với!
mua panel 1$ add được 5 id
id nào bị ban thì xóa, add id khác!

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

mà soft asian nó load được vài hình là nó đứng như trụ điện là sao các bác. có ai giống mình không?

ủa hôm nay sao thấy server reset thisweek rồi ta? hỏng lẻ nó bắt đầu thay đổi lịch pay rồi? có ai đã được pay tuần nầy chưa?

ban đầu mình tạo 1 acc lấy ra 5invi xong rồi qua máy tính khác IP# tạo thêm 5ID nữa ref cho ID ban đầu và làm việc từ IP ban đầu cho tất cả ID đc ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week