Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
là bị khóa vĩnh viễn hay chỉ 1 thời gian nào đó? mới làm lần đầu 3 ID, gần đc 3$ mỗi ID thì bị blocker 2 ID.

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

vào web vào phần làm việc thì cứ nhảy sang rule => thế có nghĩa là bị block forever à

asi nay đã hết no captcha... chuyển sang we are sorry, but no captcha... =))

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

là bị khóa vĩnh viễn hay chỉ 1 thời gian nào đó? mới làm lần đầu 3 ID, gần đc 3$ mỗi ID thì bị blocker 2 ID.

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

vào web vào phần làm việc thì cứ nhảy sang rule => thế có nghĩa là bị block forever à
đúng rồi bạn, bạn bị rule nhiều thì sẽ ban forever :p, khi vào slove image mà thấy rule ko trong khoảng 1 ngày thì cho em nó ra đảo rồi :))

asi nay đã hết no captcha... chuyển sang we are sorry, but no captcha... =))

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

đúng rồi bạn, bạn bị rule nhiều thì sẽ ban forever :p, khi vào slove image mà thấy rule ko trong khoảng 1 ngày thì cho em nó ra đảo rồi :))

Cái này hên xui....Rule có 1 lần là ra đảo rồi............LH YH :lee_hongky để cấp soft

Sao lại hên xui kiểu có 1 lần là ra đảo nhỉ, mình toàn để rule đến lần thứ 2 là ngừng, cả 2 tuần nay rồi có bị gì đâu :binhsua02:

mình mà bị rule cứ để qua ngày hôm sau ms đánh cho chắc ăn :p

hơ, chậm thấy rõ. log thử vào web mà vẫn quay mòng mòng, quay mòng mòng. phải pause rồi play lại.
@gidanh: tại sao 3id lại bị block?

hơ, chậm thấy rõ. log thử vào web mà vẫn quay mòng mòng, quay mòng mòng. phải pause rồi play lại.
@gidanh: tại sao 3id lại bị block?

Cạp ko kịp thì block đó bạn! 3 id thì trung bình mỗi code bạn phải cạp trong 5s!

haizz, đâu phải nó submiting xong nó ra code liền đâu, bt gõ 3 id vẫn dư 5-6s mà, hôm qua log 2 id trên 2 trình duyệt nó cảnh cáo ko đc login multip id, từ đó đến giờ rất là dễ bị block, rule mới của nó chăng :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,397
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week