Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
hố , showl hàng nóng ngồi oánh nghịch tí cho anh em xem
thực ra là không phải nhất thiết 3 $ thì dừng đâu vì khi đó nó sẽ lâu pay ==> có thể nó khôg pay
nên anh em chỉ việc oánh đúng , thỉnh thoảng oánh 1 chữ ( không nên lạm dụng nhiều chỉ khi nào code ra quá dài or là sắp hết thời gian ) và mạng ngon ổn định ít bị time out ( cái này quan trọng vì chỉ có kick out nhiều vì lỗi mạng cũng dẫn đến rules => )
thế nên chỉ khi nào nick oánh được nhiều mà để ý ít khi bị rules thì để khoảng trên 8 $ thì mới cảnh giác à .. bị 1 phát là ngừng đổi nick ==> 1 or 2 tiếng quay lại chiến

3 id của mình mỗi cái 2$ , lâu quá ko đánh đủ 3$ mỗi acc nên nó xóa hết $ 3 e này luôn , kinh thiệt :(

3 id của mình mỗi cái 2$ , lâu quá ko đánh đủ 3$ mỗi acc nên nó xóa hết $ 3 e này luôn , kinh thiệt :(
tuần trước nó có đợt riset sever nên là bị xóa do không oánh à , nên h nó ổn định , h tất cả phụ thuộc vào mạng
tình là bọn này hết trò load " no captra " thì h là load chán chê được hình ảnh , hồi xưa sáng oánh ngon thì oánh được speed 20,5 h nó load lâu ( dù vẫn ra code ) nhưng mà có 18 :(( nản

các bác có ai gõ trên web k vậy, hôm qua bị hack mấy acc gio chưa add asian được, lên web gõ tạm mà đươc vài code lại processing... rồi quay miết, các bác có ai bị như vậy k ah?

ádfa

Bác 5Tin add 5 id @@:binhsua09:

Tự hỏi sao bác không tham gia giải vô địch đánh máy nhỉ ........

ko tớ gõ XD, mà cậu chưa có soft để gõ à

hôm qua bị sao k biết mấy acc của mình giờ k vào được, nghi ngờ bị hack, 2ac>2$, giờ chưa add được., mà soft xd so với asian thế nào bác?

Bác 5Tin add 5 id @@:binhsua09:

Tự hỏi sao bác không tham gia giải vô địch đánh máy nhỉ ........

ko thi nổi đâu bác , e chỉ = 1/5 họ thôi :|

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

ko tớ gõ XD, mà cậu chưa có soft để gõ à

cậu đừng gõ XD , soft XD dễ bị ăn rule lắm , soft asian mới update gõ ngon lành cành đào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week