[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi thăm là mega có phân biệt chữ hoa chu thường ko ạ?gõ chữ thường hết có sao ko ạ?

tất nhiên là được nhưng cuối tuần tiền ko về thì đừng hỏi tại sao :D

Hic cái tiêu đề Topic buồn cười quá :binhsua90:"Cách gỡ unbaned" có nghĩa là "cách làm cho baned" :d

lúc mà lập tiêu đề chủ toppic đang học thuộc lòng bài thơ " vội vàng " nên bạn thông cảm nhé hihi

hơ, cứ đà này log 5 acc mới đánh nổi, vậy 1 tuần phải làm tận 20$ vị chi cho mỗi acc 4%, mà mình chỉ cần 10$ thôi đủ sống 1 tuần rồi , phải làm gấp đôi sao :binhsua123:

load qúa chậm luôn.con sợ luôn.MEGA ơi là mega..:binhsua87:

asian cũng bị văng..............., đc 2,9 rồi mà hì hụi gõ web:binhsua87:

asian cũng bị văng..............., đc 2,9 rồi mà hì hụi gõ web:binhsua87:
XĐ mà chiến cho chắc bạn. mà hn nó rs rùi giờ mới 2,9 thì sao nó rs cho bạn được, cố đạt 5$ mới chắc!

phen này 2 tuần mới được minpay vì log quá nhiều acc:(

mail cho nó để xin nó unbanned thì được nó trả lời @@

Dear User,

we have received your request regarding your account been banned.

Due to the very high number of users requesting to be unbanned, unfortunately at this point we are not opening once banned accounts per request, only based on your work, which we will verify within the next days.

Our apologies for this inconvenience, this ticket will be marked as solved.

TyperSupport

kế hoạch unbaned phá sản vì quá nhiều mail gửi cho nó ko kịp giải quyết nên coi như đã giải quyết"this ticket will be marked as solved":(

thế là được rồi, hãy chờ khoảng vài ngày nó sẽ reopen lại tài khoản, nếu không thì hi vọng còn lại là 0,...1%. Mình đã được unban 2 tài khoản với điều kiện là thanh toán vài lần rồi

• "Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time
  • Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday
  • Payments are processed once a week, on Mondays at 5:00pm server time
Các bác ơi cho mình hỏi chút. Trong account megatyper của mình có ghi như trên. Theo mình hiểu thì số tiền trong account sẽ reset về 0 vào mỗi thứ 2 hàng tuần lúc 1 h` sáng phải ko ạ? vì mình thấy đã hơn 1h am theo h` sv mà chẳng thấy bị reset j` cả.
p/s: mình mới tham gia đc 1 tuần. gõ chưa đủ min pay nên chưa hiểu rõ về cái này. mong các bạn chỉ dẫn. cảm ơn nhiều :D

Các bác ơi cho mình hỏi chút. Trong account megatyper của mình có ghi như trên. Theo mình hiểu thì số tiền trong account sẽ reset về 0 vào mỗi thứ 2 hàng tuần lúc 1 h` sáng phải ko ạ? vì mình thấy đã hơn 1h am theo h` sv mà chẳng thấy bị reset j` cả.
p/s: mình mới tham gia đc 1 tuần. gõ chưa đủ min pay nên chưa hiểu rõ về cái này. mong các bạn chỉ dẫn. cảm ơn nhiều :D

sáng thứ 2 của nó tức là 5h sáng thứ 3 của mình đó

hy vọng mai mega nó scam 1 bữa cho dân cap vãn bớt load cho nhanh lên tí :binhsua08:Mấy hôm vừa rồi load chậm quá nên ko đủ min pay roài
:binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,842
Latest member
conggamesun52ain
Back
Top Bottom